บ้านใครมี location เหมาะสม อาจจะได้ใช้ net 2mb ฟรีค่า

ตามไปดูโลด

http://www.mthai.com/triple-t/

ขอบคุณมากครับท่านประธาน :slight_smile:

ทุกวันนี้เซ็งกับ True มากเลย โปรโมท 2MB แต่พอจะสมัครใช้ บอกแถวบ้านผมยังบ้านนอก ให้ใช้ได้แค่ 1MB

อะ เข้าไปดูมาแล้วครับ กะไว้แล้วว่าในโลกนี้ ไม่มีของฟรี จริงๆ หรอกครับ ต้องแลกเปลี่ยนด้วยการให้เขาติดตั้งตู้สาขาฟรี บ้านผมคงหมดสิทธิตามเคย เพราะทำเลไม่เหมาะสม

ถึงได้เขียนว่า ถ้าทำเลเหมาะสมอะค่ะ แฮะๆ

ตึกแถวคงจะไม่รอด

[quote author=siamwebhost link=topic=13486.msg131681#msg131681 date=1221148537]
ขอบคุณมากครับท่านประธาน :slight_smile:

ทุกวันนี้เซ็งกับ True มากเลย โปรโมท 2MB แต่พอจะสมัครใช้ บอกแถวบ้านผมยังบ้านนอก ให้ใช้ได้แค่ 1MB

บ้านเพื่อนติดมาแล้วครับ ยก Node + FiberOptic มาหน้าบ้านเลยครับ มาเป็นตู้ๆไม่ใหญ่มาก

ได้เน้ต 4Mbps/1Mbps นะครับ ฟรีตลอดชิพ

ค่าไฟ node ประมาณ 300 บาทต่อเดือน คุ้มโครตๆครับ อยู่ตรง node เลย

lol

โอว ไม่น่าเชื่อนะครับ ว่าที่บรรยายมาจะเป็น กทม. ช่วงนี้กำลังเลือกตั้งผู้ว่า ถ้ามีใครเข้าไปหาเสียงแถวบ้าน คุณ pulanet ก็ร้องเรียนไปเลยครับ

มุ่งหน้าออกไปฉะเชิงเทราใช่ไหมครับ spec นี้เลย

ติดมั่งๆๆ ตลอดชีพเลยด้วยอ่ะ

แถมรูป

เอ้า ยกๆ
:plz:

ขันนอตๆ

:cute:

จะติดตั้งสายไฟแหล่ว

:)’

หมดละๆ กล้องเม็มเต็ม งานยังไม่ได้เอาออก

ที่เหลือก็รอ เจ้าหน้าที่ tripple t มาลาก fiber obtic มา (เห็นเค้าว่างั้นอ่ะนะ)

ว้า…ตจว หมดสิทธิ์

สมัครไปแล้วค๊าบ

ขอบคุณกระทู้ดีๆ ^^

กำลังจะขายบ้าน เผลอๆบ้านจะราคาดีขึ้นเพราะ แถมเนทฟรี หุหุ …

อยู่โคราชครับ (อดตามเคย)

ยังไงก็คุ้มครับ นอกจากว่า ผู้ให้บริการอื่น จะออก โปร ถูก ๆ ออกมา

อาธิ adsl 4mb/2mb 100/เดือน

[quote author=thaidhost link=topic=13486.msg131778#msg131778 date=1221206463]
ยังไงก็คุ้มครับ นอกจากว่า ผู้ให้บริการอื่น จะออก โปร ถูก ๆ ออกมา

อาธิ adsl 4mb/2mb 100/เดือน

มีให้ติดเป็นร้อยไร่ จะเอากี่เสาว่ามาเล๊ย

เพื่อน จขกทม มา review ความเร็วหน่อยเร็ว ตามโฆษณารึเปล่า

อิอิ ได้รับการติดต่อมาแล้วค่า ฮี่ๆ

อ่ะอย่างนี้ก็ไม่ต้องยืมข้างบ้านใช้แล้วซิ