ปรึกษาเซียน Kerio Mail Server

สวัสดีครับ รบกวนสอบถามท่านผู้รู้ Kerio Mail Server

คือ ลง DNS Server ใหม่ ใน Windows แล้วเลยลืมว่าตั้งค่า MX ของเจ้า Kerio

ไม่ทราบว่าท่านใด พอจะแนะนำ ได้บ้างครับ ว่าต้องเอาค่าไปเซทยังไง

หรือรบกวน แนะนำวิธี เซท จักขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับ

ตอนนี้ มัน ทั้ง รับ และ ส่ง ไม่ได้ ( แต่ก่อนที่ DNS จะพัง มันก็ส่งได้ปกตินะครับ )

พอลงใหม่ เลย งง กับชีวิตเลย ว่าตั้งค่า ยังไง หว่า

ช่วยหนูที :please:

ไม่มีใครรู้เลยหรอเนี่ย

ลองไปที่ thaiadmin ดีกว่ามั้งครับ
Kerio คนทำ host คงไม่ค่อยมีใครใช้กันน่ะ