อยากทราบว่า itpart.net เป็นยังไงบ้างครับ

อยากทราบว่า itpart.net เป็นยังไงบ้างครับ

พอดีสนใจเช่าโฮสอยู่ แต่ต้องการจ่ายน้อยๆ เพื่อลองก่อน เด๋วเพิ่มทีหลัง

พอดีที่นี่ราคาโอเค ท่าทางก็น่าจะดี รู้สึกโฮสอยู่ที่ * (ดูไอพี)

อยากจะทราบความคิดเห็นด้วยนะครับ…ขอบคุณครับ

:rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

เคยเช่า Linux plan กับที่นี่ แต่ก็ผิดหวังมาก
เพราะ Host เรียกดูช้ามาก พอเลิกใช้ก็ไดรู้ข้อมุลมาว่าที่นี่
เค้าเป็น reseller ของ donhost.co.uk แล้ว donhost.co.uk
ช่วงนั้นมีปัญหาอยู่ เรียกดูเวปช้ามาก ไม่รุ้ว่าตอนนี้เป็นไง