ต้องการด่วน ! บอร์ดเดสก์ท็อป Intel® DG43GT ใครมีแนะนำด้วยครับ

ต้องการด่วน !! บอร์ดเดสก์ท็อป Intel® DG43GT ใครมีเมนบอร์ดตัวนี้อยู่ขอซื้อหน่อยนะครับ

หรือว่าใครมีที่ซื้อราคาเท่าไร ช่วยแนะนำด้วยนะครับ

ปล.ต้องการด่วนจริง ๆ ครับ…มีของพรุ่งนี้ไปเอาทันทีครับ

อยากได้ DG35__ หรือ DG45__

หาของไม่ได้เลย

T.T

DG35EC ถ้าจะซื้อมาลงเครื่อง Mini PC แนะนำว่าให้ใช้ DG45ID หรือ DG43GT ดีกว่าครับ
ถ้าไม่อยากน้ำตาเช็คหัวเข่า แบบที่ผมโดนมาหลายครั้งแล้ว T-T

ชิบ G43 อย่าซื้อเลย มีปัญหาใส่ RAM 8 GB ทั่วไปไม่ได้

บอร์ด G43 ของ Intel ไม่เคยลอง แต่ของ ASUS มีปัญหาแน่ครับ ต้องใส่แรมหน้าเดียว
ผมว่าตัวนี้เขาอาจจะแก้ไขแล้วหรือเปล่าครับ ใส่แถวละ 4GB max 16GB ได้ด้วย
ถ้าใครเคยลองแล้วรบกวนบอกหน่อยนะครับ ว่าใส่แรม 2 หน้า 4 ตัวได้หรือเปล่า

ใครมีของแนะนำดด้วยนะครับ

แนะนำ P5Q-VM ครับ อัพเฟรมแวย์ใหม่ใส่ได้ 8 GB 100% ผมใช้ ram คิงตั้ง กับ ocz ไม่มีปัญหาอะไร ครับใช้อยู่ 4 เครื่อง ใช้ดีไม่มีปัญหาครับ ราคาก็ 4 พันนิดๆ

DG35EC ผมก็ใช้อยู่ 3 เครื่องนะก็ไม่มีปัญหาอะไรอะครับ ตอนนี้เหลือในครอบครองอีกตัว ประมูลได้มา lol

ประมูลจากไหนหว่า