สอบถามผู้รู้หน่อยครับเกี่ยวกับ iis7.5

รบกวนหน่อยครับ เวลาคนเชื่อมมาเยอะๆสักพัก DufaultAppPool มันจะดับไปขึ้น [COLOR=#000000][FONT=Times New Roman]The service is unavailable.
[/FONT][/COLOR] ประมาณว่าการเชื่อมต่อถูกจำกัดหรืออะไรประมาณนี้ พี่ๆคนไหนพอมีวิธีแก้บ้างครับแรกๆคนเชื่อมมา 500-1,000 ถึงจะเป็น ไปๆมาๆ 100-200 ก็เป็นแล้วครับ หรือท่านไหนรับแก้คิดค่าใช้จ่ายก็ติดต่อมาได้ครับ ขอบคุณครับ

รบกวนผู้รู้หน่อยนะครับ

// ขออนุญาติดันนะครับไม่อยากตั้งกระทู้ใหม่ :th_059_: