บัวหลวง iBanking ใช้กับ Firefox ได้แล้ว

ไม่ค่อยได้ใช้เลยครับเดี๋ยวนี้ เนื่องจากลืมพาสเวิร์ด

firefox น่าจะปลอดภัยกว่า ie อีกน่ะ

ได้สิครับผมใช้ผ่าน Chrome เนื่องจากผมค่อนข้างขี้เกียจจำ id จำเฉพาะ password เลยทำหน้าจำลองของ ibanking ขึ้นมาจริง ๆ มันไม่ได้มีอะไรเลยครับ. เป็นความโบราณของระบบสุด ๆ จริง ๆมันเขียน script ดักไว้เฉพาะหน้าแรกมันยุคพระเจ้าเหาจริง ๆ ผมเดาว่ามันป้องการคนเข้าด้วย ie5 หรือต่ำกว่า

ส่วน page จำลองผมก็เขียนรหัสป้องกันคนเข้าไว้อีกที เท่านี้ก็ใช้ได้ทุก browser แล้วครับ

ผมใช้ได้นานแล้วครับ ไม่รู้ว่ามันมีปัญหานะเนี่ย