เตือนผู้แอบอ้างเป็น hostneverdie ส่งเมล์ป่วน cyber

[quote author=BBHosting - เบิกบานหรรษา link=topic=27927.msg262130#msg262130 date=1275290551]
แจ้งความ เอาเรื่องให้ถึงที่สุดเลยครับ
ป่วนแบบนี้มันน่า

เครียดมากๆ ครับ ยังส่งไม่หยุดเลย

แจ้งความวันนี้โล๊ดครับ

รู้เบอร์คนส่งหรือเปล่า?

มีเมล์ Header หรือเปล่าว่าส่งมาจาก IP อะไร?

รู้ชื่อและเบอร์ครับ
ส่วน IP เขาไม่ได้ส่งให้ผมโดยตรงครับ
มีแต่เด้งกลับมาทาง email ว่าส่งไม่สำเร็จ
แล้วก็มีคน reply กลับมาเต็มเลยครับ

ซวยจริงๆ อ่ะ แบบนี้มันไม่ดีเลยอ่ะ

เจออย่างนี้น่าจะแจ้งความนะครับ

ถ้าสาวโทรมาก็รับๆไป

ยังไม่ได้แจ้งเลยครับ ถ้าวันนี้ไม่มีอีกก็คงไม่ต้องแจ้ง

[quote author=Armuay วิถีแห่งmac เดวเจอกัน link=topic=27927.msg262257#msg262257 date=1275334432]
ถ้าสาวโทรมาก็รับๆไป

เคยเจอะครับ
ผมส่งอีเมล์ทำเป็นหนังสือแจ้งเตือนพร้อมข้อกฏหมายพร้อม log ไปให้หยุดทำและให้ส่งอีเมล์กลับมาชี้แจงภายใน 24 ชม ไม่งั้นก็นำเรื่องแจ้งความดำเนินคดี

ใช่คนที่พึ่งมาโพสหาโฮสทำเว็บโป๊หรือเปล่าครับนี่

ถ้าเป็นสาว ๆ ขาวสวย พ่อตาตาย แม่ยายโง่ สมบัติเยอะ รบกวน FW มาให้หน่อยครับ

แจ้งความไปแล้วครับ ขอบคุณทุกๆ ท่านครับ

ถ้่าเป็นสาวๆ FW มาหาผมได้ครับผม อิอิ

ถ้าแจ้งความแล้วไม่คืบหน้า ถ้ารู้เบอร์คนที่ทำ และมั่นใจว่าเขาทำ เอาไปโพสที่เว็บประมูลเลยครับ ไปทำไรเกรียนๆ แล้วโพสเบอร์มันไป หุหุ

ปล. แล้วเมื่อไหร่เรื่องจะจบเนี่ย 555+
ปล2. ขอให้ที่แจ้งความไปมีความคืบหน้านะครับ

น่าเห็นใจครับ นี่ถ้าปลอมชื่อ-นามสกุล โดนไปนานแล้ว แต่กรณีนี้ แอบอ้างโดยใช้ฉายาเฉยๆ ส่วนอีเมล์เข้าใจว่า ไม่ตรงกับของจริงซะทีเดียว แต่ถ้าปลอมเหมือนของจริงใช้เป็นกรณี ปลอมแปลงอีเมล์ทำให้เกิดความเสียหายน่าจะได้ครับ เข้าไปที่ สำนักงานตำรวจแห่งชาติ ติดต่อพี่ญาณพล พร้อมหลักฐาน เลยครับ โดนแหง่มๆ
T-T สู้ๆ ครับ