คำถามโลกแตก Hosting เจ้าไหนดี เลือกโฮสไหนดี

มาที่หลังให้ 1000 LIKE

โฮสที่ดีที่สุดคือโฮสที่เราพอใจ รู้สึกคุ้ัมค่าที่จ่ายเงินไป จะดางน์บ้างข้อมูลหายบ้าง โดนแฮกบ้าง นั่นไม่ใช่ปัจจัย 5555

มาเก็บข้อมูลครับ กำลังมองหาโฮส อยู่ครับตอนนี้

:f529a952:

เข้ามาเก็บข้อมุลครับ

ขอบคุณสำหรับบทความครับ

ปล.ไม่มีใครพูดถึงโฮสท์นอกเลยงิ

ความรู้ ดีครับ (ถูก หรือ แพงไม่เกี่ยว เน้น การบริการ ดีกว่า ^^)

ก็จริงนะครับ กด Like เลย

ขอบคุณมากครับ ผมเพิ่งเรียนรู้ใหม่ ได้ความรู้มากๆ ช่วยในการตัดสินใจได้มากเลย:th_059_:

ถ้าเริ่มต้น หมุนไม่ทันนี้ก็จบเลยนะครับ

สำหรับผม ผมว่า hosting ที่ติดต่อเจ้าของได้โดยง่ายเวลาเกิดปัญหาผมว่าดีสุดครับอย่างของผมใช้บริการ hosting จากสิงคโปร์ครับ ค่อนข้างไวมากเมื่อเทียบกับหลายๆเจ้า ของผมจ่ายครั้งเดียวบริการดีมากๆ

เป็นบทความที่ดีครับ

ขอบคุณมากครับ