ถ้าจดโดเมน แล้วใช้กับฟรี hosting ได้ไหมครับ

คือผมจะจดโดเมน .com แล้วจะใช้ Server ของเพื่อนไว้เก็บข้อมูลเอาอ่ะครับ
แต่อยากรู้ว่า เวลา link ไปหน้าอื่นๆ Address จะอยู่ใน โดเมนของเรารึปล่าวครับ
อย่างเดิม
www.myfriend.com/loveyou.com/gallery/index2.html
เป็น
www.loveyou.com/gallery/index2.html

ขอบคุณมากครับ

ทำได้ครับ ถ้าผู้ให้บริการจดโดเมน มีบริการ URL frame ด้วย

ขอบคุณครับ

แล้วถ้าในส่วนของการ download ไฟล์จาก server
จะขึ้นเป็น www.domian.com/zip.zip ได้ไหมครับ
หรือได้แค่เหมือนฟรีโดเมน .tk , .co.nr ทั่วไปครับ
จริงๆแล้วคือไม่อยากให้คนอื่นรู้ที่อยู่เว็ปจริงน่ะครับ

ถามเพื่อนคุณสิว่า addon domain name อีกได้ป่าว
ทำธรรมดา เพิ่มได้ นอกจาก … ครับ