คนทำ host ไม่ยอมไปเที่ยว

6 Spiders, 31 Guests, 19 Users
Users active in past 30 minutes:
pizzaman, ohaeey, eTrader, Hopess, kke, foizy, devone, hostmaungsiam, xvanz, m, cha, sailomsaengdaed, WebHostDD, pitlokdd, mean, aicp, thaiton, sheroku, nutrsu, Yahoo spider (5), Google spider

อยู่กันตรึม กรุงเทพน่าอยู่ก็ช่วงนี้ครับ :slight_smile:

ขอแก้ข่าวครับ ผมไม่ได้อยู่กรุงเทพครับ ผมอยู่ที่สตูล

แหมมม เชิล…มีชื่อผมเข้าไปร่วมด้วย

อ่า… จน เครียด นั่งแชดเอ็ม คริคริ

วนเวียนๆ

รายงานตัวครับ วนเวียน พ่อลูกอ่อนไปไหนไกลได้อ่ะครับ
ว่าแต่คืนนี้ คาริเบียน น่าไปเที่ยวนะเนี้ย ท่าทางคนจะไม่เยอะ
เท่าไหร่ฮ่ะๆๆๆ

ปุ๊ก

เวียนว่าย อยู่ที่ THT นี่และ ชิชิ
ไม่มีที่ไปว่างั้น อิอิ
เหงาๆ ก็มานั่งโม้ กับพี่ๆ นี่หละ นุกหนาน ดี ถึงนานๆ ทีจะมีเรื่องให้ ระทึกก็เถอะ

มีชื่อผมไปด้วยแฮะ

อิอิ ไม่มีที่ไปครับ

คลิกผิดไปคลิก quote

อยู่กันเยอะๆ ก็ดีแล้วแหละครับ เด๋วผีจะหลอกเหมือนแต่ก่อน เงียบเหมือน ป่า…

ยังอยู่… ไม่มีปัญญาไปไหนอ่ะ ไม่มีคนเลี้ยง

ขอตังค์…ไม่มีตังค์ไปเที่ยวอ่ะพี่พิซซ่า (เอาหน้าทะเลหน่ึ่งน้อง)

รู้สึกว่าจะปิดนะ เพิ่งขับรถผ่าน :slight_smile:

พ่อลูกอ่อน ขยันเยี่ยมน้องๆ จัง

เลี้ยงพิซซ่าหน้าสี่เหลี่ยม ไม่รู้จะกินกันลงเปล่า

แก้ข่าวๆครับ
ผมไม่ได้อยู่ กทม. แต่อยู่ ปัตตานี และผมก็ไม่ได้ทำ HOST

“ปัตตานี” มุมมองที่สื่อไม่ได้นำเสนอ
http://gotoknow.org/blog/tom-photo/40153

ไม่แน่ครับ อาจจะไปเที่ยว แต่ว่า ห่างหน้าจอไม่ได้ละมั้ง

มารายงานตัวค่ะ ว่าไม่ได้อยู่ กทม ซะแล้ว ออกจากดอนเมือง เช้าวันที่เค้าจับเจ้าพวกเตรียมวางแผนระเบิดเครื่องบินไรนั่นด้วยนะ ทำให้เจ้าหน้าที่ต่างๆ เต็มสนามบิน สนุกสนานไปอีกแบบ

ปล. พรุ่งนี้จะไปดูงาน PC Fair ไว้จะมาเล่าบรรยากาศให้ฟังนะคะ

ไปถวายพระพรมาครับ ไปเป็นตากล้อง
ที่สะพานหิน ภูเก็ต

เดี๋ยวจะเอารูปพลุที่จุดในงานนั้นมาลง
(ใฝ่ฝันมานานแล้วว่าจะได้ถ่ายรูปพลุ กล้องไม่เคยอำนวยเลย)

เวลานี้หรอ…
นั่งทำงาน นั่ง backup เข้าเว็บใหม่เป็นเพื่อนไปด้วยครับ :wub:

คึกคักดีจังแฮะ รายงานตัวด้วยคน