ผมจะเปิด เวบไซด์เกี่ยวกับพระเครื่อง ครับ จากฝาก Host ไหนดีครับ

เดาว่า่ Quadcore หรือเปล่าท่าน

ได้โฮสแล้วครับ ขอขอบคุณทุกความเห็น ถ้าชอบพระเครื่อง เรียนเชิญที่ www.antigpra.com นะครับ

ยินดีด้วยครับ ได้บ้านลงแล้ว

อยากใช้บริการอยู่ แต่เบอร์ติดต่อไม่ได้เลยครับ ว่าแต่ว่าเวบที่พี่ย้ายไปให้ชื่อเวบไรครับ เพื่อจะเข้าไปดูความเร็วบ้างครับ

ขอบคุณครับ

เผอิญมือใหม่อย่างแรงครับ ไม่เข้าใจคุณสมบัติสักอย่าง ก็เลยไม่รูว่าอันไหนเหมาะสมกับเรา ครับ แต่ก็หาบ้านได้แล้วครับ ขอบคุณครับ

lol ถูกต้องแย้ว

สถานะการล่าสุด

1200 แย้ว

เข้าแน่ เพราะหลวงพ่อหนีตั้งแต่ตั้งท่าจะฟันแล้ว อิอิ

www.thaihi5.com ก๊าบ

ขอเสนอสุดยอดโอสติ้ง mitplus.com ครับ

ดูภาระโหลด… ยัง basic มากๆ ระดับนี้ถือว่าต้องวิ่งคล่องเว็บเปิดได้เร็วปกติ หากจะช้าคงต้องดู mysql กับ httpd ว่ารับและปล่อยทันกันไหม มองแล้ว vps ยังรับได้ไหวเลยครับ.

พึ่งย้อนกลับมาอ่าน…ขออภัยที่ตอบซ้อนติดกัน

ผมหมายถึง traffic ของเว็บคุณระดับ Share Hosting ก็รองรับได้ครับ… หาในนี้ได้ไม่ยาก เห็นว่าหาได้แล้วก็ดีใจด้วยครับ หากหาในเว็บนี้ไม่ได้ก็ไม่ต้องไปหาที่อื่นแล้วครับ.

ขอบคุณครับทุกความเห้นครับ