อยากได้ host ที่ รัน smf ไวๆๆๆครับ

อยากได้ HOST ที่ รัน SMF ไวๆๆๆครับ

อันนี้มันไม่น่าเกี่ยวกับ host เท่าไหร่นะครับ ขึ้นกับการปรับแต่ง smf ด้วยนะครับ
การปรับแต่ง SMF ให้เร็วขึ้น

เสนอเครื่องผมครับ ผมรับแค่ไม่กี่เว็บนะ

ผิดกฏหมายไม่รับ 100% นะครับ

ต้องมาลองเอง อ่า

http://www.yourthaihost.com

ราคาเริ่มที่ 500

มาลองของผมมั้ยล่ะ ระวังหัวแตกนะครับ เพราะมันลื่นมาก ^^

ลองของ
Hostingidc.com
Vsthai.com
Bestthaihost.com
Kke.

ขอบคุณทุกๆๆท่านครับ

[quote author=neverdie link=topic=21400.msg202517#msg202517 date=1248619206]
อันนี้มันไม่น่าเกี่ยวกับ host เท่าไหร่นะครับ ขึ้นกับการปรับแต่ง smf ด้วยนะครับ
การปรับแต่ง SMF ให้เร็วขึ้น

มันขึ้นอยู่กับว่าเราจะปรับแต่งตัวบอร์ดอย่างไรให้ดึงข้อมูลเร็วที่สุด โดยเฉพาะ theme อ่ะครับ
ส่วน data base อันนี้ผมไม่รู้อ่ะครับ ส่วนมากจะมีปัญหากับตัวรูปภาพถ้ามิเยอะก็จะช้ามากครับ
โดยเฉพาะพวกโฆษณาขาย…นี่เป็น flash จะทำให้บอร์ดเราช้ามั๊ก ๆ ครับขอบอก อิอิ

ผิดพลาดประการใดต้องขออภัยด้วยนะครับ

สนใจของผมมัยล่ะ โทรมาตามลายเซ็นหรือแอดเอ็มมาคุยก็ได้ ผมอาจจะช่วย manage ให้ฟรีครับ
บริการ support 24 ชั่วโมงนะครับ

www.umakehost.com พร้อม จนท ดูแลตลอด 24 ชั่วโมงครับ

ทำตามข้อ 2 3

ลองมาทดสอบของผมได้ครับ แต่ผมก็ว่ามันขึ้นอยู่ที่การปรับแต่งแหละครับ อิอิ

ทดสอบได้ครับ แต่ก็ขึ้นอยู่กับการปรับแต่งบอร์ดด้วย

มาทดสอบกันครับ KEEP iDEA

ไวทุกโฮสนะครับ ผมว่า

เสนอด้วยตามลายเซ็น

เสนอด้วยคนครับ Web Hosting เริ่มต้นที่ 500 บาท/ปี