วิธีลับในการหาข้อมูลจาก Google

เคยได้ Save ข้อมูลนี้มาเก็บเอาไว้นานล่ะ เผอิญวันนี้ได้เปิดเอามาใช้งาน เลยนึกถึงเพื่อนๆพี่ๆในนี้ เลยอยากจะเอามาแบ่งปันกันครับ

วิธีลับในการหาข้อมูลจาก Google

เยี่ยมมากๆครับ บางอันผมก็ใช้อยู่ แต่บางอัน พึ่งรู้จักวันนี้เอง เดี๋ยวเอาไปลองหน่อย ขอบคุณครับ

+1x2 ให้ครับ

ขอบคุณมากครับ เดี๋ยวเอาไปลองเล่นหน่อย
+1 ให้ด้วยครับ :slight_smile:

+1 ให้ครับ

แจ่มมากครับ เทคนิคน่าสนใจ

จะว่าอะไรไหมครับ ท่าน จขกท ถ้าผมขอนำไปแบ่งปันที่ Blog ของผมหน่อยนะครับ

เจ๋งมากครับ ขอบคุณครับ

+1 แทนคำขอบคุณละกันนะครับ

+1 ค่ะ ให้ จขกท.

เดี๋ยวเอาไปใช้บ้างค่ะ

+1คูณ2 ครับ

lol

อ่อ Google ใช้เป็นเครื่องคิดเลขได้ด้วยครับ ลองดูซิ 1+1 แล้วคลิ๊กค้นหา สามารถใช้คิดเลขคณิตศาสตร์ชั้นสูงก็ได้ด้วยนะครับ

+1 ให้เจ้าของกระทู้

ไม่พลาดครับ +1 ให้ทันที เดี๋ยวลองไปใช้ดูบ้างครับ

เข้ามาร่วมขอบคุณด้วยนะครับ มีประโยชน์มากๆ เลยครับ +1 เช่นกัน

+2 เลยครับ