มีใครใช้ FreeBSD7.0 หรือยังครับ

สวัสดีครับมีใครใช้ FreeBSD 7.0 หรือยัง ใช่ร่วมกับ DA อ่ะครับ

ผมใช้อยู่ครับ ใช้ ZFS แต่ไม่ใช่ใช้ร่วมกับ DA

ที่ลงกับ DA ครั้งล่าสุดก็ 6.3 ครับ
แต่ไฟล์ setup DA รองรับ 7.0 แล้ว น่าจะลงได้ไม่มีปัญหา

case "$OS_VER" in

ขอบคุณครับ

แต่เวลาลงก็เหมือนปกติใช่ป่าวครับแค่บอกว่าเป็น version7 แล้วพวกคำสั่งจะเหมือนเดิมป่าวครับ

กลุ้มแล้วทำไงดี

ลง FreeBSD 7.0 + Directadmin แล้ว login root ไม่ได้ทำไงดีครับ login root ไม่มีแจ้ง password ผิด แต่มันไม่เปลี่ยนเป็น root ให้ แต่ login ระดับ user ได้ครับ

ทำไงดีครับหลายรอบแล้ว