สอบถามเกี่ยวกับ Forward Domain ครับ

คือตอนนี้ผมสมัคร โดเมนกับ Godaddy ชื่อ www.chicshopdd.com

ต่อมาผมสมัครเวบอีคอมเมิร์ช กับเวบนึง ซึ่งได้ใช้วิธีชี้โดเมนมาที Name saver ของเวบนั้น และใช้งานได้ตามปกติ

แต่เนื่องจาก ระบบเวบไม่สมบูรณ์ ทำให้ผมต้องไปสมัครเปิดร้านกับอีกเวบนึง ซึ่งระบบทุกอย่างโอเค และผมต้องการย้ายโดเมนเนม มาที่เวบไหม่ และได้ติดต่อขอชี้โดเมนเหมือนเวบแรก

ทางเวบได้ชี้แจงมาว่า ทำได้แ่ค่เป็นเวบเสมือน คือเป็น redirect domain ซึ่งผมก็โอเค ไม่มีปัญหา และได้ตั้งค่า

Forward ที่ C panel ของ godady

เอ่อ ผมถามผิดห้องหรืออย่างไรครับ ไม่เห็นมีใครตอบเลยครับ

มีใครช่วยแนะนำได้บ้างไหมครับ

งง กะคำถาม

ใช้ frame หรือไม่ก็ .htaccess แฮกเอาเลย

ปล.อย่างหลังทำไม่เป็น ทำได้แต่อยู่ในโฮสเดียวกัน ต่างโฮสไม่รู้ทำอย่างไง ขี้เกยจทำ - -a