มีใครขายเคส Firewall บ้างครับ (สั่งซื้อเป็นจำนวนมาก)

มีใครผลิตหรือขายเคส Firewall บ้างครับ (ขอที่ขายอยู่แล้ว ไม่อยากสั่งผลิตใหม่ต้นทุนสูงครับ)
ความต้องการซื้อประมาณ 1,000-3,000 ตัวครับ

หมายเหตุ
ไม่ได้ซื้อทีเดียวหลักพันตัวทยอยซื้อแต่ไม่ซื้อต่ำกว่าหลักสิบต่อครั้ง เรื่องการจ่ายเงินเป็นเงินสดครับ แล้วรับสินค้า
ที่ต้องการเคส Firewall เพราะว่าอยากได้แบบสาย LAN อยู่ด้านหน้า (จะเอาไปทำ Log+Firewall)

หากท่านใดที่ขายอยู่กรุณาติดต่อได้ที่ 08-6602-8284 ครับ (ตั้ม)
ขอบคุณมากครับ