แอบทดสอบ features แสดงกระทู้ใหม่ใน Shoutbox ใหม่

ถ้ามีกระทู้ใหม่ในหมวดหลัก จะไปโผล่ที่ shotbox หน้าแรกด้วย ดูซิว่าไปมั้ย :beautifu2:

ไปครับเห็นๆ :026:

แสดงสถิติด้วยนะ เด้งๆ เวลาสมาชิกโพสต์ครบหลัก 50 แจ๋ว…

บอกพี่แล้วว่า vbshout แชทตัวนี้ดีกว่า :th_059_:

ปรับตำแหน่งช่องพิมพ์ข้อความ กับเปิดเสียง ปิดidle สร้างห้องคุยเฉพาะmod ได้ด้วยนะครับ :th_113_:

ขอบคุณที่แนะนำครับ :slight_smile:

ว่าแต่หาที่ปรับตำแหน่งช่องพิมพ์ไม่เจอครับ ต้องแก้โค้ดเปล่า

ส่วนห้องคุยเดี๋ยวเอาไว้ก่อน :th_113_: