EVO Hosting แรง เร็ว เสถียร รับประกันคุณภาพงานบริการ

ดันหน่อยครับ

ขออนุญาตดันหน่อยครับ

เย็นนี้ผมจะเดินทางไปเขาคิชฌกูฏ จังหวัดจันทบุรี จะกลับมาพรุ่งนี้ค่ำ ๆ

หากท่านใดต้องการติดต่อสามารถโทรติดต่อได้ที่หมายเลข 08 1006 6690 หรือ 08 6300 1691 นะครับ

ขณะนี้กลับมาแล้ว พร้อมให้บริการครับผม

ขออนุญาต ดันหน่อยครับ

ขอบพระคุณพื้นที่ THT

ขอให้ทุกท่านมีความสุขในวันปีใหม่ไทย ที่กำลังจะมาถึงนะครับ

สุขสันต์วันสงกรานต์ นะครับ

ขออนุญาตใช้พื้นที่ประชาสัมพันธ์นะครับ

ในวันเสาร์ที่ 2 มิถุนายน พ.ศ.2555 เวลาโดยประมาณ 18.00 น. เป็นต้นไป จะทำการเปลี่ยน Server ใหม่ ซึ่งจะส่งผลให้ลูกค้าของทางเราที่ใช้ IP 210.1.61.xxx ไม่สามารถเข้าเว็บไซต์ได้ จนกระทั่งแล้วเสร็จครับ

จึงขอเรียนให้ทราบโดยทั่วกัน

หากมีข้อสงสัยประการใด ติดต่อ 08 1006 6690 หรือ 08 6300 1691 ครับ

มาคอนเฟิมว่าดีจริง

สุดยอดอ่ะ

รวยๆๆๆๆ

[B][COLOR=#ee82ee]ดันหน่อยครับ[/COLOR][/B]