Email marketing แนวใหม่ ให้เพื่อน spam เพื่อนเอง

ดิฉันได้รับอีเมล จากโรงหนังเปิดใหม่แห่งหนึ่งในบ้านเราค่ะ
มีเงื่อนไขว่า ขอให้ดิฉัน forward อีเมลข้อความนั้น ไปยังเพื่อนเราอีก 10 คน
แล้ว cc ไปที่เขาด้วย (เขาระบุอีเมลตัวเองมาด้วย) ดิฉันจะได้รับตั๋วไปดูหนังฟรีมูลค่า 500 บาท

แต่แหม… จำนวนตั๋วที่จะแจก มีแค่ 40 ที่นั่ง (ก็เท่ากับ 20 คนโชคดีเท่านั้น) เอง งกซะจริง

ช่างคิดวิธีสารพัดในการจะ spam กันจริงๆ เฮ้อ

สงสัยไอเดีย marketing เพิ่งจบจากโรงเรียนครับ

ไอเดีย เด็กประถม

ถ้าแจกเยอะจะช่วยเขาส่งใช่ไหมครับเนี้ย

อิอิ ถ้าแจกเป็นอย่างอื่นก็ไม่แน่ค่ะ ปกติเป็นคนไม่ชอบดูหนัง แทบไม่เคยเข้าโรงหนังเลย ก็ต้องเสียใจด้วยคน