DoS จาก ProEn network

ตอนนี้ได้ทำการ update server เป็น Windows 2003 SP1 เรียบร้อยแล้วครับ แล้วก็ตั้ง log process ไว้ด้วย จะพยายาม check เรื่อยๆ ว่ามีอะไรผิดสังเกตรึเปล่า เดี๋ยวถ้ามีจะมารายงาน

วันนี้ดูรายการ “SMEs ชี้ช่องรวย” ทางช่อง 11 เห็น SIAMIDC ออกทีวีด้วยนะค่ะ คนที่ไปออกรายการสงสัยเป็น กรรมการผู้จัดการ หล่อดีค่ะ อิๆ :angel:

วันนี้ดูรายการ “SMEs ชี้ช่องรวย” ทางช่อง 11 เห็น SIAMIDC ออกทีวีด้วยนะค่ะ คนที่ไปออกรายการสงสัยเป็น กรรมการผู้จัดการ หล่อดีค่ะ อิๆ :angel:

ได้ดูเหมือนกันครับ เปิดมาเจอตอนพูดถึง colo กะ dedicated พอดี พอจบจาก SiamIDC เห็นคุณฮาร์ทพูดว่ายังมีอีกจ้าว นึกว่าจะเป็น IDC อีกจ้าว เลยรอดู ปรากฏเป็นเฟรนไชส์ก๋วยเตี๋ยวลูกชิ้นไปได้ :wink:

เหมือนรายการแนะนำสินค้าช่อง 10 ของ UBC เลย :smiley:

ขอจบเรื่องนี้ เพียงเท่านี้ครับ ขอบคุณที่ติดตาม ได้ทราบอะไรเพิ่มหลายอย่าง