--- มี domain reseller เจ้าไหนไม่ขึ้นราคา กค.นี้บ้างครับและมีใครขึ้นราคาตาม

query เอาในฐานข้อมูลดื้อๆ เลยครับ lol

เมื่อคืน ผมก็ใช้วิธีนี้ครับ

ขอบคุณครับ

ก่อนทำต้องอย่าลืม Backup ไว้ก่อนเพื่อความปลอดภัย

ขายปีละ 600 บาทอ่ะ ถ้าเช่าพื้นที่ด้วยปีละ 400 บาท แพงสุดเป่า อิอิ

แพง หน้าเลือด ฮา. :smiley:

เดี๋ยว จะขึ้นตามเจ้ อิอิอิ

โอโฮ มีคนโหดกว่าเราอีก 555

จดโดเมนครั้งแรกในชีวิต ราคาเท่านี้เลยนะ อิอิ

จดอย่างเดียวนี่นา ทั้งปีได้กี่บาทอ่ะ

ขายแบบไม่เอาลูกค้าเลยตรู ฮ่าๆ

แต่เดี๋ยวนี้แถมฟรีพื้นที่แล้วน้า กะเดือนนี้จะแถมแค่ 25 mb พอแระ
ใช้นิดๆ เอาไปนิดๆ อิอิ

555ว่าจะถามพอดี

Utilities ---- Addon Modules — Bulk Pricing Updater

โห เจ๊วิ มาแรง … จดโดเมน ปีละ 600 บาท แถมพื้นที่ฟรี 25MB ด้วย เจ๋งจริงๆ ครับ :slight_smile:

ก่อนหน้านี้ผมไปจดดักไว้ อีก 2 domain จริงอยากๆได้อยู่หลายอัน ตอนนี้ชักจะซาๆลงแล้ว…
ขายเองก็ 350 เลย เหอๆ กระโดด เลยจาก 300