Dmoz ให้รับผิดชอบหมวดเพิ่ม

เขาเป็นกันยังไงครับ editor เนี่ย สมัครไปหรือว่าเขาเชิญมา

ผมสมัครไปครับ ท่านอื่นไม่ทราบ

:slight_smile:

ว่าแต่ผมไม่ได้เข้าไปทำงานนานแล้ว
ชื่อผมยังมีอยู่อีกเหรอ นึกว่าโดนตัดไปแล้ว

:unsure:

ชื่อน้าพต ไม่ว่าอยู่ในเว็บไหนจำง่ายอ่ะ

dmoz ของน้าพตยังมีอยู่ครับ แต่ไม่รู้ว่าต้องส่งใบสมัครขอกลับมาทำตำแหน่งเดิมรึป่าว

ปล. ผมเพิ่ม bunpot เป็น Personal Ally ใน travian ด้วยน่ะครับ ใครตีเมืองพี่ บอกผมมาโลด

ถ้าไม่ได้เข้ามานาน อาจจะโดน hold ได้ค่ะ ต้องส่งให้เขา clear hold account อีกที

การเป็น dmoz editor ต้องสมัครอย่างเดียว คล้ายๆ ส่ง resume น่ะค่ะ

โดน hold แล้วละครับ Login ไม่ได้

lol

อืม…ขอบคุณมากครับ

lol

ไม่ทราบว่า ใครดูแลเว็บอุตสาหกรรมครับ