อยากขายdellr210 แต่ไม่รู้จะไปส่งสินค้าที่กรุงเทพไงดีผมเป็นคนต่างจังหวัดใครพอแนะนำได้มั่งครับ

อยากขายdellr210 แต่ไม่รู้จะไปส่งสินค้าที่กรุงเทพไงดีผมเป็นคนต่างจังหวัดใครพอแนะนำได้มั่งครับ

ส่งเอกชน ก็ได้ครับ ถึงที่เลยเหมือนกัน
รอท่านอื่นๆ แนะนำบริษัทขนส่งครับ ผมก็ไม่ได้ส่งนานแล้ว

NTC , HWL , ไปรษณีย์ , TNT , ฝากรถทัวร์ ฯลฯ

ว่าแต่อยู่จังหวัดไหนละครับ เพราะบางจังหวัดอาจจะไม่มีขนส่งที่แนะนำครับ

ต้องพวก Logi Post หรือไม่ก็ TNT DHL พวกนี้จะส่งถึงบ้านครับ

NTC เชาวลิน พวกนี้ต้องไปรับของเองที่ศูนย์

ขนส่งเอกชนเลยครับ ^^

ท่าขนส่งพวก ntc ราคาจะประมานเท่าไหร่อะครับ งิิงิ เกิน พันไหมอ่า

เขาคิดตามน้ำหนัก และระยะทางครับ ขนส่ง ntc ไม่ถึงพันบาทหรอกครับ ยกเว้น TNT

pm รุ่น spec ราคา ให้หน่อยครับ

นิ่ม เอ็กซ์เพรส ค่าส่งก็ถูกมากครับ ลูกค้าผมที่เชียงใหม่เห็นส่งมาก็ใช้ที่นี่ครับ

ถ้าส่งถึงบ้านเลยใช้ของไรครับ

^^^^^

นิ่ม ไม่รู้ ลองโทรถามดู
ไปรษณีย์ไทย ก็ถึงบ้านน่ะ แต่อาจจะต้องแพคให้ดีๆหน่อย

นิ่งก็ส่งถึงบ้านครับ แต่ว่าฝั่งเราต้องเอาไปส่งให้ที่นิ่มเอง แต่เขามีบริการแพคนะครับ
ลูกค้าผมเคยส่งมาจากเชียงใหม่ ค่าส่ง 190 บาทเองครับ ส่งเย็นวันจันทร์ บ่ายอังคารได้รับของแล้ว

ของ tnt ผมเคยส่งไปเชียงใหม่ ทาง tnt เข้ามารับให้ถึงที่แพคให้ด้วย ค่าบริการพันกว่าบาทแพงกว่ากันเยอะทีเดียว

นิ่มก็ส่งถึงบ้าน ราคา 190 เหรอครับ ถ้าเป็น server dell นะ

190 บาท ส่ง dell 860 ครับ ผมดูราคาจากบิลที่ส่งของมาให้นะครับ ยังไงโทรถามทีดีกว่า