ด่วนๆ เปิดรับการจอง Dell R200 Server ราคาพิเศษครับ

กลับมาอีกทีครับผม
ตอนนี้ได้โควต้ามาอีก แต่เป็นรอบสุดท้ายแล้วครับ
จะไม่ได้ราคาพิเศษอีกแล้วนะครับ
เปิดรับการจองสำหรับ เดือน มิถุนายน และเดือน กรกฎาคม
เดือนละ 20 เครื่องครับ

ไม่ต้องวางเงินมัดจำ ขอแค่ว่าเวลาของมาแล้ว
เอาของแน่นอนกะจ่ายเงินสดวันรับของ แค่นี้เองครับ…บ

เงียบจริงๆเลยอะ
จะมีใครจองหรือเปล่าเนี่ย

เฮ… มีคนเข้ามา post แล้ว
ขอให้กิจการก้าวหน้านะครับ
จะได้มาอุดหนุน :slight_smile:

ไม่เอา VAT ได้ใช่ไหมครับ ?

ไม่เอา VAT ด้วยๆๆ

ถูกดีครับเสียดายซื้อไปแล้วเร็ว ๆ นี้เอง :smash:

ไม่มีตู้จะใส่แล้วอ่า :smash:

ไม่สามารถครับผม
คงต้องรับ VAT ไปด้วยนะ :slight_smile:

ผมเอามาแล้วสองเครื่อง

มีใครสนใจรับไว้บ้างป่าวครับ

ของเข้าวันไหนครับ เผื่อมี order

มีพรุ่งนี้ (ศุกร์ 05/06/09) เข้ามาครับ
แต่ว่าเหลืออยู่ แค่ 2 ตัวละ
จะเข้ามาอีกประมาณวันที่ 12-15 ครับ

ว่างอยู่ 2 ตัว มีใครสนใจบ้างครับ…บ

รอบนี้หมดไปแล้วครับ
เจอกันอีกที 12-15 นะครับ

โควต้าเดือนนี้ยังเหลืออยู่นะครับ
ยังไงก็รีบโทรเข้ามาจองกันนะครับ

เกือบไม่ทัน

รอบนี้เข้ามาช้าอะ…
แต่ว่ามีว่างอยู่ 2 ตัวนะครับ
ใครสนใจรีบเลยครับ

โควต้าของเดือนหน้า เหลืออยู่อีก 15 ตัวนะครับ
มีคนจองไปแล้ว 5 ตัว

จ่ายเงินตอนรับของหรือป่าวครับพี่

จอง 2 เครื่องครับ ได้ของวันไหนครับ

โอโห ราคาถูกมากๆ เลยครับ