ปิดการขาย DELL PowerEdge Server ประกันเหลือ ราคาถูกครับ

เสี่ยพี มาเหมาไปหมดแร้วครับ ขอบคุณ THT สำหรับพื้นที่มากๆ ครับ

คือพอดีว่า ตอนแรกอยากจะได้ server ราคาไม่แพงซักตัวไว้ใช้ แต่ไปๆ มาๆ พอดีพี่เค้าไปเอามาจากเพื่อนที่เลิกกิจการได้มา พอดีเอามาเยอะเกิน ก็เลยเหลืออยู่จ้า ก็เลยมาขายซะ

DELL PowerEdge 1435 server

รายละเอียด:-
Form Factor: 1U rack mount
CPU: AMD Dual Core Opteron 1.8 GHz
RAM: ECC DDR2 2 GB
HDD: 2x80 GB SATA2
Video: Embedded ATI ES1000 with 16MB memory
RAID Controller
Dual Embeded Gigabit Network Card x 2
CD
หน้ากาก+รางสไลด์ครบชุดครับ

มีจำนวนจำกัดแค่ 6 เครื่องเท่านั้นครับ รีบๆ กันหน่อยครับ

เครื่องทั้งหมด มีประกันอยู่ครับ สามารถเช็คด้วย Service Tag ที่ เว็บไซต์ของ DELL ได้
ราคาเครื่องละ 13,000 บาทครับ

ใครสนใจ pm มาโลดครับ หรือ โทร O8592O568O ครับ
ปล. ภาพมาคืนนี้ครับ ไปถอดอยู่