เซิร์ฟเวอร์ Dell PowerEdge R240 เช่าซื้อ 6,500 บาท/เดือน

เซิร์ฟเวอร์ Dell PowerEdge R240 เช่าซื้อครบปีเป็นเจ้าของเครื่องทันที

DELL EMC PowerEdge R240
Intel Xeon E-2246G 3.6GHz, 12M cache, 6C/12T, turbo (80W)
32GB Memory (2x16GB) 2666MT/s DDR4 ECC UDIMM
1 x 480GB SSD Hard Drive
PERC H330 RAID Controller
iDRAC9 Enterprise
1U/2U Static Rails for 3-Post and 4-Post Racks
3 Year ProSupport Next Business Day
ราคาเช่าซื้อ 12 เดือน ผ่อนชำระ 6,500 บาท/เดือน (รวมค่าวางเครื่องแล้ว)
(เช่าซื้อครบปีเป็นเจ้าของเครื่องทันที หลังจากนั้นชำระเฉพาะค่าวางเครื่องโคโลเคชั่น 2,000 บาท/เดือน)

บริการวางเครื่องเซิร์ฟเวอร์ ติดตั้งที่ศูนย์ข้อมูล CSL อาคาร CW Tower ถนนรัชดาภิเษก
• ฟรี! 2 IP Address (1 IP สำหรับ OS + 1 IP สำหรับ iDRAC)
• ฟรี! ไลเซ้นส์ DirectAdmin พร้อมบริการติดตั้ง และดูแลระบบให้ฟรี
• ฟรี! ไลเซ้นส์ Installatron, WHMCS**
• ฟรี! KVM Over IP รีโมทจัดการเซิร์ฟเวอร์ได้ถึงระดับ Bios ช่วยให้ประหยัดเวลาไม่ต้องเข้าไปที่หน้าเครื่อง
• ฟรี! บริการจัดซื้ออุปกรณ์เพื่อการอัพเกรด พร้อมนำเข้าไปติดตั้งที่เครื่องให้ฟรี
• ฟรี! บริการเคลมอุปกรณ์หากเกิดปัญหา พร้อมนำเข้าไปติดตั้งที่เครื่องให้ฟรี
• ฟรี! บริการ onsite service หน้าเครื่องไม่ว่าจะลง OS ใหม่ เพิ่มแรม เพิ่มฮาร์ดดิส ฯลฯ
• ลูกค้าสามารถเข้าออก IDC ได้เองทุกวันตลอด 24 ชั่วโมง
ค่าบริการ 2,000 บาท/เดือน หรือ ชำระรายปี 22,000 บาท

ไม่รับบริการเว็บ Camfrog, Bittorrent เว็บเกมส์-หนัง ฯลฯ ที่มีการละเมิดลิขสิทธิ์ หรือทำผิดกฎหมาย

สอบถามข้อมูลเพิ่มเติม หรือสั่งซื้อได้ที่
Website: https://www.siaminfonet.com
Email: siaminfonet (a) gmail.com
Mobile: 08-2021-8795

"เลือกใช้เซิร์ฟเวอร์ Dell ที่มีคุณภาพดี
ควบคุมค่าใช้จ่ายได้ ราคาไม่แพง
ติดต่อง่าย บริการรวดเร็ว ส่งมอบตรงเวลา"

ยินดีให้บริการครับ

ขอบคุณครับ

:th_059_:

เฮงๆ กิจการรวยๆครับ

ต้องการข้อมูลเพิ่มเติม ติดต่อสอบถามได้นะครับ

Update 9/10/2556

Update 2/11/2556

Update 17/2/2557

ต้องการข้อมูลเพิ่มเติม ติดต่อสอบถามได้นะครับ

Update 26/8/2557

เช่าเซิฟก็ดี…เช่าซื้อก็ได้ แถมไลเซ้นส์ให้ใช้งานฟรีด้วยครับ

Update 30/8/2557

Update 6/9/2557

ต้องการข้อมูลเพิ่มเติม ติดต่อสอบถามได้ครับ :th_100_:

Update 25/9/2557

ต้องการข้อมูลเพิ่มเติม ติดต่อสอบถามได้ครับ :059:

Update 18/10/2557

เฮง ๆ ครับ

ขอบคุณครับ

ต้องการข้อมูลเพิ่มเติม ติดต่อสอบถามได้ครับ

:875328cc:

ราคาพิเศษสำหรับสมาชิก THT เท่านั้น

ราคาพิเศษสำหรับสมาชิก THT เท่านั้น

:d5f02ecd:

เครื่องใหม่พร้อมติดตั้งครับ เครื่องรับประกัน 3 ปึ

ต้องการข้อมูลเพิ่มเติม ติดต่อสอบถามได้ครับ

ขอบคุณครับ

:875328cc: