ขออนุญาตขาย Dell PE1850, Dual XEON 3.0GHz ราคา 5,500 (ประมูลมา แต่ไม่รู้ได้ใช้เมื่อไหร่)

ประมูลมายังไม่ได้ใช้เลยครับ นอนนิ่งอยู่ที่ห้องผมตั้งแต่ประมูลได้มา
ผมตั้งใจจะทำเว็บไซต์ Club รถยนต์ส่วนตัว …จนแล้วจนรอด ยังไม่ได้ทำซ่ะที ใครอยากได้อยากใช้ก็เอาไปก่อนเลยครับ แลท่าแล้วผมอีกปีไม่รู้จะมีเวลาได้ทำเว็บมั้ย

[B]Dell PE1850, Dual XEON 3.0GHz, 2x146 GB 10000RPM SCSI RAID1, RAM 4 GB / ราง หน้ากา กุญแจพร้อมสรรพ[/B]

[B]อ้างอิง[/B]

[B]หมายเหตุ [/B]

• กึ่งขาย กึ่งเสียดาย…
  • ใครโพสต์ซื้อ หรือ PM มาก่อน ขายให้คนนั้นก่อนน่ะครับ
  • รับของเองน่ะครับ รัชดา-สุทธิสาร / ลาดพร้าว 48 / ลาดพร้าว 64 (หลังเลิกงาน)

[I]ราคาเท่าที่ประมูลมาน่ะครับ งดต่อน่ะครับ ผมก็ไม่ได้รีบขายอะไรด้วย แค่ไม่รู้จะได้ใช้เมื่อไหร่ ^ ^[/I]

[B]ขอบคุณครับ[/B]

สนใจครับ PM ไปแล้วครับ

ขอบคุณครับที่สนใจ

มีติดต่อมา 2-3 ท่านน่ะครับ … แต่เฉียดไป เฉียดมา ผมเลยไม่แน่ใจ ว่าซื้อเลยหรือเปล่าน่ะครับ มีทั้งถามและซื้อแบบไม่เข้าเงื่อนไข ผมก็เลยยังไม่กล้าเอ่ยปากว่าขายได้หรือยัง

ขอแบบ => [B]“ผมซื้อเลย เดี๋ยวผมไปรับของเอง ผมไม่ต่อราคาด้วย” [/B] 555+++ ผมจะได้สรุปครับ

[B]เพิ่มเติมให้หายกังวลใจน่ะครับ [/B]

• server ผมลองเปิดแล้ว ปกติดี ไม่มีปัญหา ไม่ต้องกังวลน่ะครับ ขายถูก คนชอบสงสัยอยู่เสมอ…เงินแค่ 5.5K ผมไม่ซีเรียสเลยครับ แต่แจกฟรีไม่ได้ : )
  • ซื้อขายแบบสบายใจน่ะครับ ขายได้ก็ดี ขายไม่ได้ก็แสดงว่ามันเกิดมาเพื่อผม ผมจะดูแลมันเอง ^ ^
  • ซื้อไปแล้วใช้ไม่ได้ เดี๋ยวผมซื้อคืน แล้วไปรับของกลับเอง … แมนๆ ครับ จะได้สบายใจกัน

[B]ผมซื้อเลย เดี๋ยวผมไปรับของเอง ผมไม่ต่อราคาด้วย[/B]

จัดไปครับ ถ้ายังไม่ได้ขาย ผมขอซื้อครับ PM ไปแล้ว รบกวน PM~ รายละเอียดชื่อและเบอร์โทรติดต่อกลับด้วยครับ

ยังทันไหมล่ะนี่

สงสัยไม่ทันละมั้ง ผมติดต่อไป เจ้าของกระทู้ไม่ติดต่อกลับมาเลย เงียบกริบ

ขออภัยที่ไม่ได้เข้ามาอัพเดทเลยน่่ะคับ ยุ่งมากคับ
Server ขายไปแล้วน่ะคับ หลังผมโพสต์ไปแป็บเดียวเองคับ

ขอบคุณทุกคนที่สนใจและ THT คับ ^ ^