Dedicated Server , Co-location และ Full Rack @ CAT, CS Loxinfo, Jastel, Proen

มีเครื่อง DELL R210 II แบบแรมตัวเดียว 4GB และ HDD 1TB ให้บริการแบบเช่าและเช่าซื้อ มีเพียงตัวเดียวเท่านั้นนะครับ สนใจติดต่อมาได้เลยครับ

What’s New

• ได้ทำการอัพเดทรายการ Dedicated Server โดยปรับ spec ให้สูงขึ้นในราคาที่ต่ำลง (สำหรับเครื่อง DELL อุปกรณ์เป็น Part Dell ติดมากับตัวเครื่องทั้งหมด)

• เพิ่มเครื่อง DELL R410 โดยใช้ CPU E5645 จำนวน 2 CPU ซึ่งรวมแล้วจะมี 12 core , 24 HT (CPU ตัวละ 6 core , 12HT) ไว้สำหรับให้บริการ VPS แล้วนะครับ

ขอบคุณครับ

เปลี่ยนแปลงราคา Dedicated และ co-location ให้ถูกลงกว่าเดิมและอัพเดท spec ให้สูงกว่าเดิมครับ

update Dedicated Server โดยปรับ Spec ให้สูงขึ้น ในราคาที่เท่าเดิม รับประกันความนิ่งเช่นเดิมครับ

ตอนนี้เครื่อง Dedicated ที่สั่งสำรองไว้หมดทั้งหมดแล้วนะครับ หากต้องการใช้บริการ Dedicated Server ต้องสั่งแล้วรอ 2-4 วันนะครับ ขอบคุณครับ

^^ เต็มไวมาก แบบสงสัยผมจะได้ปล่อยเครื่องอีก

เดี๋ยวจะไปอุดหนุนเรื่อย ๆ ครับ ^-^

อัพเดทข้อมูล dedicated server ใหม่แล้วนะครับ ส่วนเรื่อง spec หากต้องการปรับเปลี่ยนเพิ่มลดส่วนไหน อย่างไร สามารถแจ้งมาได้เลยครับ ขอบคุณครับ

**** แนะนำ Dedicated Server เครื่อง i5 650 3.2Ghz ราคาสุดคุ้มมากครับ มีเพียงเครื่องเดียวเท่านั้น *****

เพิ่ม spec R210II จาก HDD 500GB เป็น HDD 1TB และ RAM เป็นแบบ 1x4GB นะครับ ขอบคุณครับ

ปล. รูปแบบ board THT ใหม่ Edit ง่ายขึ้นกว่าเดิมแฮะ

Update : เพิ่มรายการให้หลากหลายขึ้นและปรับราคาให้ถูกลงกว่าเดิมครับ

แว๊กกกกกก ที่ CSLoxinfo ลดราคา
ได้ข่าวว่าตู้ใกล้เต็มแล้ว :wink:

ที่ CS รับ Cisco UCS C200 มั้ยครับพี่

รับครับ แต่ให้คนอื่นได้วางบ้างก็ได้มั๊ง จะวางคนเดียวทั้งตู้เลยเหรอ :074:

อันนั้นพี่เตอร์ละครับ จัดเต็มทั้งสวิชต์ทั้ง storage:154218d4:

dedicated น่าสนใจ :baa60776:

Updated 25/06/2012 : ปรับราคา VPS Linux และ Dedicated Server บางรุ่นลดลง และเพิ่ม Spec Dedicated บางรุ่นให้สูงขึ้นครับ

Updated 08/07/2012 : Updated รายการ Dedicated server ใหม่นะครับ เนื่องจาก Dedicated I5 650 มีคนเช่าไปแล้วครับ

พี่เอ้ ให้บริการดีมากครับ เคยเช่า vps กับเค้าอยู่

ตอนนี้วางกับเค้าด้วยครับ ฮ่าๆ

[B][SIZE=3][COLOR=#008000]CS Loxinfo Cyberworld รัชดา[/COLOR][COLOR=#0000ff] [/COLOR][/SIZE][/B]
[SIZE=2][U][B]BandWidth 1Gbps[/B] [/U][/SIZE]

ถ้าผมนำเครื่องไปวางทำสตรีมมิ่งเรดิโอ ได้รึเปล่าครับ แล้วผมสามารถใช้แบนวิทได้แค่ไหน(?00MB/s)

ขอบคุณมากอ่าครับ ^-^