[ปิดกระทู้] ต้องการเช่า Dedicate หรือ VPS ความเร็วต่ำ CPU 6 core ขึ้นไป ใช้พื้นที่น้อยมาก

ถ้าตลาดแนวนี้เปิดในราคาแนวนี้ได้ จะกอบกู้บริการ vps

ช่วยแยกลูกค้าอีกแนวได้ครับ

แต่ถ้ามันไม่เกิด ปัญหาจะเข้ามารุม service สาย vps อย่างแน่นอน

ต่างประเทศกำลังเริ่มโดนกันแล้วครับ

ผมถามแล้วไม่เห็นตอบว่าตกลงจะโพสเอาอะไรกันแน่ เพราะนี้เป็นหมวดซื้อขาย

เห็นมาตอบเหมือนจะหาข้อมูลมากกว่า
ถ้างั้นขอปิดกระทู้นี้ครับ เพื่อนๆจะได้ไม่เสียเวลาเข้ามาอ่าน หรือตอบในหมวดซื้อขายครับ

ส่วนท่าน จขกท. ถ้าจะหาข้อมูล หาตลาด หาอะไรก็ตามที่ไม่ได้เกี่ยวกับการซื้อขาย ก็รบกวนตั้งกระทู้ใหม่ให้ถูกหมวดด้วยครับ

ถ้าจะแลกเปลี่ยนข้อมูลทางด้านธุรกิจก็เชิญห้อง Web Hosting Business ครับ

เก็บข้อมูล