ถามคนใช้ debian ครับว่าตอนนี้ใช้ debian 5 หรือ 6 ครับ

สำหรับ debian + directadmin นะครับ.

คือกำลังศึกษา debian ลอง search ใน directadmin เกี่ยว debian 6 ยังมีบ่น ๆ กันอยู่

ผมลงแต่ 5 ครับ อะไรไม่ชัว ไม่กล้าเล่นปล่อยให้ แนวหน้านํา แล้วแจ้ง bug กันไปก่อน

เหมือน cent6 คนอื่นบอก จริงจังได้แล้ว แต่ผมก็ขอ 5.7 ไปก่อน ไม่รีบ

เพิ่งลงให้ลูกค้าช่วงต้นเดือน debian-6.0.2.1-amd64 + directadmin ลงได้ไม่เจอเออเลอร์อะไร แต่ใช้งานมีปัญหาหรือเปล่าไม่รู้ แต่ก็ไม่เห็นลูกค้าแจ้งเรื่องเข้ามา น่าจะไม่มีปัญหา