ขาย CPU Intel X3220 ครับ

ขายเรียบร้อยแล้วขอปิดการขายครับ :slight_smile:

ลดราคาแล้วจ้า :slight_smile:

ปล่อยได้เท่าไร PM มา ได้ไหมครับ

PM ไปแล้วครับ

สุดได้เท่าไหร่ PM มาครับ

มือ 1 หน้าร้านเท่าไรหว่า

ไม่แน่ใจว่ามือหนึ่งยังมีขายอยู่หรือเปล่าอ่ะครับ
อันนี้เป็นของบริษัทครับไม่ใช่ของส่วนตัวของผม
เขาตีราคามาให้เท่านี้ผมก็ขายราคาตามนี้ครับ :slight_smile:

ลดราคาแล้วจ้า :slight_smile:

ผมกำลังต้องการอยู่นะ แต่ราคายังไม่โดน

ลองเสนอมาเลยสิครับว่าสนใจราคาที่เท่าไรผมจะได้ลองไปถามกับบริษัทดูว่าลดได้ไหม :slight_smile:

ราคานี้รวม vat ยังครับ

ขายขาดทุนแล้วจ้า :slight_smile:

ขายเรียบร้อยแล้วขอปิดการขายครับ :slight_smile: