จดชื่อโดเมน (ชื่อภาษาไทย).com ได้ที่ไหนคะ

เข้าไปลองใส่ชื่อในเวปที่ให้จดโดเมนแล้วมันอ่านไม่ออกคะ อยากทราบว่าต้องจดที่เวบไหนคะ
ขอบคุณคะ

ไม่แน่ใจเหมือนกันว่า ถ้าจะจดด้วยตนเอง จะจดที่ไหนได้ แต่หลาย registrar ให้บริการผ่าน reseller นะคะ ลองติดต่อดูได้ค่ะ

ก็ตามลายเซ็นคุณ poomjit เลยครับ

อย่างของผมก็รับครับ แต่ต้องคุยกันก่อน เพราะหน้าเวบยังไม่รองรับการค้นชื่อภาษาไทย

จดได้ครับ ราคาปกติ 450 บาท

ขอบคุณคะ ติดต่อ คุณcoloshare แล้วคะ

เร็วๆนี้ครับสำหรับผม เพราะจดได้แล้ว แต่ขอตีราคาก่อนครับ 5555+

ผมมีแล้วครับ :wavey:

[quote author=thaidhost link=topic=9039.msg87846#msg87846 date=1197608154]
จดได้ครับ ราคาปกติ 450 บาท