ขอความช่วยเหลือ / ท่านใดพอทราบcode php ห้ามCtrl บ้างครับ จะกันห้ามกดCtrlแล้วเปิดหน้าจอใหม่

ขอความช่วยเหลือ / ท่านใดพอทราบcode php ห้ามCtrl บ้างครับ จะกันห้ามกดCtrlแล้วเปิดหน้าจอใหม่

ขอบคุณครับ

php ทำงานบน server ครับ

ที่ต้องหา คือ code “javascript” ครับไม่ใช่ php
ลองหาดูใหม่นะครับ

ครับพอดีไหมครับ

ลอง " หา " ด้วยตัวเองดูก่อนมั้ยครับ? ใบ้ให้ซะขนาดนี้แล้ว

หามา 2วันแล้วครับ ผมก็พยายามแล้วแต่มันเรื่องด่วนกับระบบเว็บ ผมเลยเข้ามาขอความช่วยเหลือครับ

แปลงเอาอีกนิดหน่อย
แต่ความจริงทำไปก็ไม่มีประโยชน์ browser มันมี mode block การทำงานของ javascript อยู่ครับ

สงสัยจะกัน ctrl c ไม่ให้ copy
แต่อย่าลืมว่า browser มีเมนูให้ save page ไว้ทั้งหน้ายังได้ รูปภาพมาครบเลย

view source ก็กอปได้อยู่ดี ป้องกันยังไงก็ไม่รอดหรอก