Cloud Server เริ่มต้นเพียง 159 บาท เนียนๆเลยจ้ะ

อัพหน่อยจ้าาา กำลังจะขึ้นโหนดที่ 6

ฟาร์มแรกใกล้เต็มแล้วครับ ไม่มีประวัติ Cloud Cluster ดาวน์และไม่มีประวัติข้อมูลหายนะครับ
บริการ Cloud มี Backup ให้ฟรีทุกวันพุธ กำลังจะขึ้นฟาร์มใหม่แล้วครับ :slight_smile:

อัพหน่อยจร้าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา

อัพๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

นานๆมาอัพทีครับ เต็มไปแล้ว 5 nodes คร้าบ :slight_smile:

nodes 5 จะเต็มแล้วครับ ^0^

ขอบพระคุณที่สนับสนุนครับ

อัพๆ ใกล้เต็มแล้วจ้า ~

อ้ัพๆๆๆ

Node 7 แล้วนะจ้ะ

อัพหน่อยจ้ะ

อัพหน่อยฮับ

อัพหน่อยนะครับ

อัพอีกที

เพิ่ม node 8 แล้วจ้า

อัพหน่อยจ้า

อัพหน่อยนะจ้ะ

อัพหน่อยครับ ใกล้จะเต็มแล้ว ^o^

อัพๆๆๆๆๆๆ

อัพหน่อยนะครับ ^0^

เพิ่มไอพีอีก /22 แล้วครับ :slight_smile: