Cloud Server เริ่มต้นเพียง 159 บาท เนียนๆเลยจ้ะ

ให้บริการ Cloud Server SSD เริ่มต้นเพียง 199 บาท / เดือน

Free credit ง่ายๆ เพียงแค่

• ใช้คูปอง bangmodcomeback รับเครดิตฟรี 150 บาท เมื่อเติมเงินเข้าระบบขั้นต่ำ 300 บาท
  • ยืนยันตัวตนกับระบบ รับเครดิตเพิ่มเติมไปอีก 150 บาท ฟรีๆ

ดู Package & Services ทั้งหมด ได้ที่นี่ครับ : https://bangmod.cloud/cloud

• หน้าต่างการติดตั้ง

• Windows สามารถเลือกให้ลง Firefox / Chrome ได้ด้วย ไม่ต้องรำคาน Policy Internet Explorer อีกต่อไป

• หน้าจอรอติดตั้ง

• อีเมลล์แจ้งรายละเอียดหลังจากติดตั้งเสร็จ

• speedtest download from digitalocean

• Speedtest download from bangmod.cloud mirrors

สนใจสอบถามได้นะครับ

ดันๆหน่อยจ้า

มีให้บริการ Plesk Onyx Instance แล้วนะครับ ทั้งแบบ bundle และแบบซื้อแยก
สำหรับบริการ Plesk Onyx Instance แบบ Bundle นั้นจะเป็น Semi-Managed ครับ
Instance มีการปรับจูนแล้ว รวมถึงถ้ามีปัญหาอื่นๆเราแนะนำการตั้งค่าให้ด้วยนะครับ

นานๆทีอัพหน่อยครับ

อัพหน่อยจร้า

เต็มไปแล้วสามโหนดจ้า storage ยังรับได้อีกเยอะจ้า เสถียรแน่นอน :slight_smile:

อัพเครื่องเพิ่มเรื่อยๆนะครับผม ติดต่อสอบถามเข้ามาได้

อัพหน่อยจ้า

อัพจ้าอัพ ใกล้จะได้จะขยายฟาร์มเพิ่มแว้ววว

อัพเดทครับ

อัพหน่อยครับ หมดไปแล้ว /24 อิอิ

อัพหน่อยนะครับ

เพิ่มไอพีวงใหม่แล้วนะจ้ะ

แวะมาอัพ …

อัพครับผม ใกล้ได้เพิ่มโหนดใหม่ Intel Xeon Scalable แล้วนะครับ

ขึ้นโหนดที่ 5 แล้วครับ ^^

สอบถามหน่อยครับ Cloud Server กับ VPS นี่เหมือนกันมั้ยครับ สนใจใช้บริการครับ

หลักๆก็คล้ายๆกันครับ แต่ระบบคลาวจะสามารถ reinstall os ได้เอง / คิดเงินรายชั่วโมง ครับ

OK ขอบคุณครับ