ปิดกากระทู้ครับ

… kub kub

สร้าง VM แบบรายวัน ช่วง Covid-19 Peakไปที่ 200 ตัวได้ครับ

สร้าง VM แบบรายวันแบบสะสมตั้งแต่เปิดใช้บริการครับ

ด้านบน VM ที่สร้างไปทั้งหมดครับเปิดให้บริการมาทั้งหมดประมาณ 1 ปี 8 เดือนครับ
สร้าง VM ไปแล้วมากกว่า 22,000 ตัวครับ เฉลี่ย วันล่ะ 30 VM ครับ

User Register ฟรีๆ จาก ปากต่อปาก ไม่เคยทำ Marketing , ไม่เคยลง Ads ใดๆ ทั้งสิ้นครับ (เข้ามาเฉลี่ยทุกวัน)
ตอนนี้มี User อยู่ในระบบมากกว่า 12,442 คนครับ ใครรับต่อมาเปิดให้บริการได้เลยครับ

User สะสมในระบบแบบตั้งแต่เปิดให้บริการมา

รายได้ ต่อเดือน ย้อนหลัง

ขออนุญาติดันครับผม

ขออนุญาติดันครับผม

ขอดันครับ

ขออนุญาติ ดันนะครับ

มี active account 10,000 กว่า
รายได้ เดือนละประมาณ 7-8 หมื่นบาท ถูกไหมครับ

active account ต่อเดือน 10 - 15 % ของ 12,000 ครับ = 1,500 - 1,800 users ต่อเดือนครับ
รายได้ตอนนี้ ประมาณ 80,000 ครับ
รายได้ไม่เพิ่มเพราะว่า IPเต็มนะครับผมไม่ได้ซื้อเพิ่มเติมครับ.

ขอดันนะครับ

ขออนุญาติดันนะครับ พอดีมีคนสนใจแล้วแต่ ราคาไม่Match เท่าไร : )

ขอดันครับผม

ราคาต่อรองกันได้นะครับ คุยกันได้ผม

ยังตามหาเจ้าของคนต่อไปอยู่ครับ

ขอดันครับ

ขอดันคับ

This topic was automatically closed 90 days after the last reply. New replies are no longer allowed.