ตามหา Cisco Rackmount Kit Brackets

ใครขายบ้างครับ หรือว่าหาซื้อได้ที่ไหนครับ จะเอามาใ้ช้กับ 2900 series

ขอบคุณครับ

ผมหาได้แต่ไม่คุ้ม เพราะตัว ขาเองไม่กี่บาท ค่าส่งแพงกว่าขา 4 เท่า ตกราวๆ พันกว่าๆ เหอๆ

ไม่้มีร้านในเมืองไทย ขายเลยเหรอ คือจะลองหาซื้อที่เมืองไทยดูก่อน ถ้าไม่ได้คงจะต้องสั่งเอา

เอาของแท้ หรือ ของเทียมครับ

ของผมใช้ 2900XL หากให้ผมแกะจากตัวเก่าเลย ให้ราคาเท่าไหร่ครับ อาจจะไม่เงางามสวยซักเท่าไหร่

แท้ หรือ เทียมก็ได้ครับ ข้อให้ใส่้และยึดกับ rack ได้ครับ

pm ไปแล้วครับ