เครื่องมือดูสถานะระบบอย่างละเอียด (centos)

ขอบคุณมากครับที่สละเวลาเขียนออกมา :slight_smile:

ผมรักพี่ไอซ์จังเลย

ยอดเยี่ยมครับ มาเก็บความรู้

ขอบคุณครับ

แ่้จ่มไปเลยทีเดียว

แจ่มมากครับ ตอนแรกเห็นโพสต์แล้วไม่อยากปาดหน้า ตอนนี้น่าจะครบหมดแล้ว

bookmark ด่วน ฮิฮิ คุณไอซ์สุดยอด

ขอบคุณมากนะครับ

ยอดเยี่ยมครับ
ขอบคุณครับ

ขอบคุณมากเลยครับ

มีคนสารภาพรักกันซะแล้ว

[quote author=Armuay.net

ปักหมุดไว้เลย lol

เยี่ยมมาก + ไปเลย ใครชอบ กด + กันเยอะๆ นะครับ
Bookmark แจกกันออกไป Let’s spread the word! :slight_smile:

ขบคุณครับ

ผมลง Mytop แล้วขึ้น error แบบนี้ครับ ใช้ DA

install_driver(mysql) failed: Can’t locate DBD/mysql.pm in @INC (@INC contains: /usr/lib64/perl5/site_perl/5.8.8/x86_64-linux-thread-multi /usr/lib/perl5/site_perl/5.8.8 /usr/lib/perl5/site_perl /usr/lib64/perl5/vendor_perl/5.8.8/x86_64-linux-thread-multi /usr/lib/perl5/vendor_perl/5.8.8 /usr/lib/perl5/vendor_perl /usr/lib64/perl5/5.8.8/x86_64-linux-thread-multi /usr/lib/perl5/5.8.8 .) at (eval 12) line 3, <STDIN> line 1.
Perhaps the DBD::mysql perl module hasn’t been fully installed,
or perhaps the capitalisation of ‘mysql’ isn’t right.
Available drivers: DBM, ExampleP, File, Proxy, Sponge.
at /usr/bin/mytop line 225

ผมถึงได้บอกไงว่าถ้า DA เจอปัญหาแน่ๆ lol

สั่ง cpan install DBD::mysql เลยครับ

อิอิ แอบจับผิดแอดมินบอร์ด

ขอบคุณครับพี่ไอซ์ น่ารักมากครับ

ผมก็รักไอซ์เหมือนกันนะครับ

แต่คงรักข้างเดียว เพราะไอซ์เขามีคู่อยู่แล้ว อิอิ :wub:

-*- ไอส์บอก ไอส์ขอ 2

ทำไมมีแต่ผู้ชายมาบอกรักล่ะนี่

เขินหน้าแดงเลยนะเธอวร์

ใจเย็น ๆ นะค๊าบ พี่ไอซ์ อิอิ …