ใครติดต่อ "คุณอุ้ย, ccpower" ได้บ้างครับ รบกวนทีครับ

คือเครื่องผมดับไปตั้งแต่ตอนตี 3 แล้ว โทรหาตั้งแต่เช้าปิดเครื่องตลอดเลย
ใครพอจะติดต่อหรือรู้จักบ้างครับ จะรบกวนวานบอกให้เขา Reboot หรือโทรกลับผมทีครับ
เพิ่งจบเรื่อง HDD ไป นอนหลับสนิทได้ไม่กี่วัน อยู่ดีๆเครื่องมาดับอีกแล้ว

ขอบคุณมากครับ

วันนี้พี่อุ้ย m/a ไฟครับ
เครื่องผมก็ดับยาวมาเลย -*-’ กำลังปวดหัว

เช่นกัน กำลังรอ
เฮ่อ เล่นวันสุดท้ายของเดือน เขาต้องส่งรายงานราชการด้วย กลุ้มใจจัง

อ๋อแบบนี้เอง โล่งใจไปหน่อยนึกว่าเครื่องผมไปอีกแล้ว
ขอให้แก้ได้ไวๆครับ

ขอบคุณมากครับ

หาเงียบเลยเสี่ย ไม่รู้ทำอะไรอยู่ น่าจะบอกกันบ้างนะครับ

เมื่อเช้าเห็นออน MSN อยู่เลย เดี๋ยวออนอีกทีบอกให้ครับ

14.30น. ยังเงียบอยู่เลยอ่า

เตรียมตัว เตรียมใจ เตรียมรับโทรศัพท์

รับมาทั้งวันแล้ว อิอิ

15.05น.

มาแล้วครับ ขออภัย ที่หายเงียบไป พอดีแบตหมดเกลี้ยงเลยครับ หาที่ชาร์จไม่ได้ ตอนนี้อยุ่ CAT

อันที่จริง ก็กะจะให้งานจบ ตั้งแต่ก่อน หกโมงเช้า แต่มันไม่จบ T_T

พอดีตะกี้ เจ้าหน้าที่บอก มีคนถามหา เลยเข้ามาเช็คดู ยังไงก็ขออภัยจริงๆครับ ตอนนี้น่าจะอัดเกือบหมดแล้ว กำลังไล่เช็คที่เหลือๆ อยู่ครับ

check pm หน่อย 2 urgent case

อ้าวท่านอุ้ย

ขออภัยครับ งานเข้าพร้อมกันหลายที่จัด งงไปหมดแล้ว ตอนนี้น่าจะ ok แล้วนะครับ

เข้า ชั่วโมงที่ 36 หละ ที่ยังไม่นอน เด่วให้เรียบร้อยค่อยนอนทีเดียว ขอตัวไปลุยต่อก่อนนะครับ

งานนี้เป็นความผิดผมเองเต็มๆ ไงไว้จะมาเล่าข้อแก้ตัวให้ฟังทีหลังนะครับ ^^

ขออภัยเป็นอย่างสูง

เอาใจช่วยนะครับ ถ้าอยู่ใกล้ๆ จะซื้อ แบรนด์ไปฝากซักโหล

สู้ๆๆ ทำไมเครื่องผมมะดับหว่า ดีละอิอิ

เอ มาไม่ติดตอนเช้าอีก สงสัยมีการขยับก๊อกแก๊กอีกรอบ
นิ่งแล้วโทรบอกด้วยเด้อ :flame:

เอากันเข้าไป ท่านอุ้ย

ทำกันได้จริงๆน่าา ดับมันทุึกวัน ตั้งแต่วันเสาร์

[color=red][b]มีแต่เว็บบริษัททั้งน้าน ใช้อีเมล์กันให้เพียบ

คราวหน้าขอฝากให้วางแผนให้รัดกุมกว่านี้นะครับ ขอให้เริ่มงานตรงเวลา+ทำให้เสร็จตรงเวลา

ขอแนะนำสักนิดครับ รบกวนแจ้งลูกค้านิดนึง ว่าจะทำอะไร นอกนั้นก็ใช้ได้ ไม่มีอะไรละครับ :slight_smile:

ท่านอุ้ย ดับตั้งแต่ ตี 1 ตอนนี้ ยังไม่มีวี่แวว จะเข้าได้เลยครับ

เปิดโทรศัพท์ด้วยครับ เข้ามาอ่านแล้วฝากเร่งมือหน่อยครับ