มีใครไปงานของ cat ที่สยามนิรมิตบ้างมั๊ยครับ?

ได้รับ FAX มาหลายวันแล้วเพิ่งจะเข้ามาถาม หาเพื่อนๆ ไปด้วยกัน
มีใครไปงานบ้างมั๊ยครับ ? ใครไปก็โทรกริ๊งกร๊างหากันบ้างนะครับ

ปุ๊ก

มีบัตรฟรีเหรอ

เค้า FAX มาให้ลูกค้าน่ะครับพี่ ก็มีหัวข้อขายของ เสนอบริการตามปกติแหละ
งานเริ่มจริงๆ ๒ ทุ่มโน่น ถ้าจะไปดูละครนะ = =’

ปุ๊ก

ไม่เห็นได้เลย แหะ

ไม่ได้เหมือนกัน

สงสัยเช่า น้อยอิอิ

@siamniramit with QuickServ and Net Today

ไม่ได้เหมือนกัน สงสัยเช่าน้อยไป

อันนี้ คือไร อ่ะ

น่าจะแปลว่า ตอนนี้อยู่ที่สยามนิรมิต กับ Quicksrv และ Nettoday

อ๋อ

sell เมล์แจ้งมา 3 ครั้งและครับ + โทรมาตามอีก 2 ครั้ง แต่ผมไปไม่ได้นิสิ

ใครไปมางานเป็นอย่างไรบ้าง บอกทีนะครับ lol

โหย อิจฉาจริง ๆ ตามง้อขนานนั้นเลย
เอ… งานนี้ไม่เกี่ยวกับเช่ามากเช่าน้อยแล้วมั้ง สงสัยขึ้นอยู่กับความหล่อ ฮ่า ๆ

วันนี้ไปถึงที่สยามนิรมิตประมาณ ๑๖.๐๐ ก็เห้นคนเริ่มทะยอยมากัน

• คุณก๊อป (Net Today)
  • คุณจั๊ว (thaiclaver)
  • คุณ… (QuickServ)

นอกนั้นไม่รุ็จักใครเลยครับ ส่วนใหญ่น่าจะเป้นลูกค้าองค์กรของเค้า

เริ่มรับลงทะเบียน ๑๖.๔๐ เดินเข้างาน เยี่ยมชมข้างใน
เวลา ๑๗.๔๐ โดยประมาณประธานกล่าว
๑๘.xx รับประทานอาหาร
๑๙.๐๐ แสดงโชว์ลานด้านนอก
๒๐.๐๐ แสดงในโรงละคร
๒๑.๓๐ เลิก
๒๒.๒๐ กลับถึงบ้าน = =’ รถติด

งานนี้ก็มีบรรยากาศไทยๆ สวยงามครับ ลูกสาวกับแฟนชอบใจมากๆ
บรรยากาศภายในโรงละครก็สุดยอด สวยงาม, ฉาก, แสง, สี, เสียง

งานนี้ต้องขอบคุณเซลล์คุณสาวิตรีที่ประสานงานให้ และยกความดี
ให้ฝ่ายบริการลูกค้า CAT ณ ที่นี้ครับ

ปล. มีงานหน้าอย่าลืมเชิญไปสนุกกันอีกนะครับ (อยากให้มีกิจกรรม
ที่ลูกค้าได้เล่นสนุกกันมากกว่าไปนั่งเชิ่ดๆ เริ่ดๆ กันครับ)

ปุ๊ก

CAT ไม่เห็นชวนผมบ้างเลย … ถึงชวนก็คงไม่ไป เพราะไม่ได้เป็นลูกค้าของ CAT