ทางออกในการแก้ปัญหา CAT Domestic Gateway ล่ม (Temporary Solution)

เดี๋ยวต้องเข้าไปใหม่ครับ ออกมาตั้งแต่เมื่อคืนแล้วครับ

หมายถึง Traceroute จาก VPS ต่างประเทศครับ

มี VPS ต่างประเทศ ที่ไหนตอนนี้ วิ่ง Traffic กับ CAT ดีดีแนะนำบ้างไหมครับ
ขอบคุณครับ

พยายาม SSH เข้ามาจาก VPS ข้างนอก แต่ช้ามาากกกกกก ถึงกับทำงานไม่ได้เลย
ลองเปิด web proxy ก็ไม่ต่างกัน connection ระหว่างกัน ช้าสุดๆ
เวรกรรมจริงๆ

แจ้งเพิ่มเติม ตอนนี้ VPS จากนอกเข้า 61.19.248.xx ได้เร็วแล้วครับ

รีบเลย เหอๆๆๆ เดี๋ยวไม่ทัน

11.30 น. เหมือนว่า domestic route จะกลับมาแล้วครับ แต่ router ของ cat บางตัวยังพังๆ อยู่ อาจมีบางเครื่องที่ออกเน็ตไม่ได้

[COLOR=#333333]ขอบคุณครับ[/COLOR]

นี่คือกำลังปั่นกระทู้รึไงครับ

ขอบคุณครับ

ของที่ผม โดนไป รอบหนักๆ ลมจะใส่ ตอนนี้ก็ย้ายไป อยู่เมืองนอกแล้ว เหมือนกัน

กำลังหาอยู่เลย ขอบคุณมากจ้า ^^