ฟรี โปรแกรมระบบบัญชี,โปรแกรมเช่าซื้อ,โปรแกรมเงินเดือน,โปรแกรมพิมพ์ Bar Code,โปรแ

ฟรี โปรแกรมระบบบัญชี,โปรแกรมเช่าซื้อ,โปรแกรมเงินเดือน,โปรแกรมพิมพ์ Bar Code,โปรแกรมขายหน้าร้าน
www.smlsoft.com

พอบัญชีมา ผมก็ปวดหัวทันที

โหย ไม่ต้องเนียนว่าหาเจอมาจาก google ก็ได้มั้ง

เข้าไปหาเจอมาจาก Google เป็นโปรแกรมออนไลน์ มีให้เลือกหลายระบบ ลองดูแล้วน่าใช้ดี เป็นโปรแกรมที่พัฒนาขึ้นโดยคนไทย ถ้าใช้ไม่เกิน 5 เครื่องเขาให้ใช้ฟรี เห็นน่าสนใจจึงนำข่าวมาฝาก ขออนุญาตผู้บริหารบอร์ด ลงหน้าเว็บเพื่อให้เพื่อนสมาชิกได้เข้าไปโหลดใช้งานดูนะครับ

:slight_smile:

หากผมพูด…ก็ว่าผม…โหด งั้นผม quote ความเห็นเอาล่ะกัน

ผิดหมวดครับ

ย้ายครับ