ข่าวจาก air asia

> >
> > แอร์โฮสเตสสายการบิน Air asia ประกาศก่อนเครื่องออก
> >
> >“ท่านผู้โดยสารทุกท่านโปรดทราบ เที่ยวบินสู่เมืองเชียงใหม่กำลังจะออกเดินทาง

> >บัดนี้แล้ว เพื่อความปลอดภัยขอให้ทุกท่านโปรดคาดเข็มขัดนิรภัย
> >ท่านที่พบว่าเข็มขัดนิรภัยตรงที่นั่งท่านชำรุด
กรุณามัดไว้ด้วยเงื่อนพิรอดนะคะ
> >กรุณาอย่าใช้เงื่อนตาย ถ้าท่านหาสายรัดเข็มขัดนิรภัยไม่พบ
> >กรุณาย้ายไปที่นั่งอื่นที่ว่างอยู่ ทั้งนี้ขอให้ท่านได้โปรดวางใจ
> >ถึงแม้เครื่องบินของเราจะเก่า
> >แต่ทั้งนักบินและนักบินผู้ช่วยของเรายังใหม่อยู่นะคะ.”
> >
>

อิอิ พนักงานต้อนรับบนเครื่องที่เป็นคนมาเลเซียพูดไทยได้เก่งอย่างนี้เลยเหรอคะ ไว้งวดหน้าบินอีกที สบายแล้วสิเนี่ย เอิ๊กๆ

คุณ GameLa ใช้ proxy อะไรครับ :wink:
IP มาแปลกดี

Squid คับ :wink: