6 เคล็ดลับเก็บเงินปี 2009

6 เคล็ดลับเก็บเงินปี 2009 (ลิซ่า)

แวะ เข้ามาอ่านครับ ขอขอบคุณ คุณSmileHost.asia ด้วยครับ เทคนิคนี้คงใช้ได้ข้ามเลยปี 2009 แน่นอนครับ

ขอบคุณมากครับน้องนัท

การเก็บเงินไม่ต้องมีเคล็ดลับอะไรมากมาย แค่ เก็บ เก็บ และ ก็เก็บ ไม่ต้องใช้ … สักวันหนึ่ง คงต้องรวย อย่างแน่นอน อิๆ … แซวเล่นขำๆ ครับ เพราะทำจริงๆ ก็คงไม่ได้ :slight_smile:

ข้อ 3 นี่โดนประจำเลย ลืมจ่ายบัตรเครดิต

ข้อ1ทำไม่เคยได้เลย

น่าจะ เจียด 1% ไว้บริจาคด้วยก็ดีนะครับ

ข้อ4 น่าจะทำให้การใช้จ่ายเงินดีขึ้น

ขอบคุณสำหรับ บทความครับ
…แต่เอ๋ไหงผมทำไม่ได้ซักข้อเลยละ