สังสรรค์คนทำโฮสต์ภาค 5 (6 สิงหา 48)

อ้อ… บิ๊กซีหน้า world trade นี่เอง อยู่ใกล้ ๆ เลยครับ

ตกลงไปด้วยนะครับ แล้วต้องชำระเงินอย่างไรครับ

เรื่องเงินพูดเล่นครับ กันว่ามาลงชื่อแล้วไม่ไปเท่านั้นเอง กลัวเหงา :slight_smile:
ไปเจอกันได้เลยครับ

เหอ ๆ :stuck_out_tongue:

[quote] [quote] แล้วก็ bigC ราชดำริ เนี่ยไปไงอ่ะ

เมื่อคืนไปประชุมสมาคมฯ มาค่ะ ดูเหมือนว่า ทางสมาคมฯ ในกลุ่ม cluster อื่น
เห็นดีเห็นงามว่าจะนัดกลุ่ม cluster ของตัวเองในวันเดียวกับชมรมโฮสติ้งค่ะ
โดยจะรวมเป็นงาน จิบกาแฟคนทำเว็บ ร่วมไปด้วยเลย
โดยกลายเป็นจิบกาแฟ cluster ค่ะ :stuck_out_tongue:

เพิ่มเติม ดิฉันอยากถกเรื่องนี้ด้วยค่ะ พรบ. ขายตรงและการตลาดแบบตรง

รบกวนผู้จะมาแจม print มาอ่านล่วงหน้าด้วยนะคะ

เขาจัดกันที่ไหน หรือจะรวมกันได้ไหมครับ จะได้ครื้นเครง แล้วแยกเป็นวงๆ

งานนี้ผมขอร่วมด้วยแล้วกัน ใกล้บ้านผม อิอิ … ว่าจะร่วมตั้งแต่งานก่อนดันติดงานอีก … ครั้งนี้ไม่ขอพลาดครับพี่ๆและเพื่อนทุกๆคน … ไว้เจอกันครับ … :wavey:

เขาจัดกันที่ไหน หรือจะรวมกันได้ไหมครับ จะได้ครื้นเครง แล้วแยกเป็นวงๆ

จะรวมตัวแล้วแยกเป็นวงใครวงมันนี่ล่ะค่ะ ตามที่พี่ pizzaman ว่าไว้ค่ะ

แจ๋วมากเลย งานนี้มีครื้นเครง สถานที่ confirm ว่าร้านไหนดีครับ :slight_smile:
ใครยังไม่ firm รีบ firm ด่วนนะครับ

วันเสาร์ที่ 6 สิงหาคมนี้แน่นอนใช่ไหมครับ

ผมจะได้เตรียมแพลนเอาไว้เลย เพราะผมต้องเดินทางเกือบ 600 กิโล กว่าจะถึงกรุงเทพ

ถ้าไม่มีอะไรผิดพลาด เจอกันแน่นอนครับ :lol:

ไปแน่ครับ ไปแน่ครับ

คุณ poomjit ตกลงเรื่องร้าน ร้านไหนครับ แล้วที่ว่าสมาคมจะมาร่วม Jam ด้วย
รายละเอียดเป็นยังไงครับ เราน่าจะสรุปได้ในวันพุธนี้แล้ว เพื่อเพื่อนๆ THT จะได้
ไปถูกที่ถูกทางนะครับ งานนี้คงสนุกน่าดู

ผมขอลงชื่อไว้ก่อนนะครับ เพื่อนๆ สมาชิก THT
เดี๋ยวผมขออนุญาติส่งเบอร์โทรศัพท์ไปที่ท่าน
Pizzaman, คุณ PoomJit แล้วกันนะครับ

กันเหนียวเอาไว้ก่อน หากติดขัดประการใดจะมาแจ้ง
ให้ทราบอีกครั้งครับ

(ส่งเบอร์โทรไปไว้ก็ดีนะครับ จะได้โทรติดต่อกันได้ครับ) :wink:

ไปแน่ครับ ไปแน่ครับ

คุณ poomjit ตกลงเรื่องร้าน ร้านไหนครับ แล้วที่ว่าสมาคมจะมาร่วม Jam ด้วย
รายละเอียดเป็นยังไงครับ เราน่าจะสรุปได้ในวันพุธนี้แล้ว เพื่อเพื่อนๆ THT จะได้
ไปถูกที่ถูกทางนะครับ งานนี้คงสนุกน่าดู

คุณป้อมทั้งสอง กำลังตาม cluster ของแต่ละฝ่ายมาค่ะ เดี๋ยวได้ข่าวคืบหน้าจะมาแจ้งให้ทราบค่ะ

ขอบคุณที่ update ครับ ยังไงสมาชิกทุกท่านไปเจอกันได้ วัน เวลา สถานที่ ตามแจ้งครับ ส่วนร้าน รอคุณ poomjit ประสานกับสมาคมอีกทีนะครับ ขอบคุณครับ

ตัดสินใจอยู่นานเลยไม่กล้าแสดงความคิดเห็น… แต่ตอนนี้ตัดสินใจได้แล้วค่ะว่าจะไปร่วมด้วยอีก 1 คนอย่างแน่นอน Confirm ค่ะ :angel:

เย้ มีอีก 1 (หรือ 2?) แล้ว :slight_smile:

ผมไปไม่ได้แหง๋ม เพราะติดภาระกิจ ทำงานครับ … งานเยอะมากกกก

สนใจครับ ผมทำโฮสใหม่…อายุจะ 20 เดือน ส.ค.พอดี ไม่รู้ไปแล้วจะมีเพื่อนเปล่า กลัวเหงา

สนใจครับ ผมทำโฮสใหม่…อายุจะ 20 เดือน ส.ค.พอดี ไม่รู้ไปแล้วจะมีเพื่อนเปล่า กลัวเหงา

อย่ามันแต่กลัวเหงา ไปเถอะครับ

เหงาก็พบคน โลกสับสนมีเยอะไป …
(เพลงของเฉลียง สิบกว่าปีแล้วมั้ง)