รูเล็กๆ (417Day)

หน้าบ้านครับชั้นเดียวหลังเล็กๆ

ซากอารยะธรรม

ข้างบ้านร่มรื่นทำให้บ้านเราเย็นไปด้วยครับ

ที่จอดรถจอดได้2คันครับแต่ถ้ารวมสนามหญ้าด้วยก็ราวๆ สี่คัน

อยากมีบ้านมีสนามหญ้า

บ้านน่าอยู่จังเลยครับ ชอบๆ :slight_smile:

417วัน กับ สองล้าน ติ๊ดๆ โอวบะเจ้า รู้แล้วบ้านหลังไหน เตรียมเอา M79 ไปส่อง ต้องแอบเอาเด็กมาไว้แน่ๆ

โครงการซื้อบ้านหนีแม่บ่นห๊ะ

นึกว่าอะไร รูเล็กๆ

ของอย่าเอาไปทิ้งสิ ไปบริจาคที่วัดสวนแก้วนะป็อบ เขาเอาไปขายต่อถูกๆ อีกที

ซื้อไว้เก็บกิ๊กแหงเลย 555+

ยินดีด้วยครับ (ที่มีที่เก็บกิ๊กเป็นการส่วนตัว)

หลังบ้านนี้บ้านแฟนเก่า ทางซ้ายบ้านแม่ หลังขวาโรงงานพ่อ

[quote author=Armuay.net

คิดปุ๊บซื้อปั๊บ ก็ตอนที่pmปรึกษาพี่วัฒแหลครับ รุ่งขึ้น ซื้อเลย 5555 วันต่อมา ซดน้ำข้าวต้ม หมดตูด

[quote author=Armuay.net

หน้าบ้านน่าเอากระต่ายไปปล่อย

เล่นต้นไม้ใบหญ้าสักหน่อย หน้าบ้าน แจ่มเลยครับ :slight_smile:

ทาสีกำแพงอีกนิด สวยเลย

Dell เอาไปไว้ข้างเตียงเลย สงสัยจะรักมาก

พระจอมไหนอ่ะ อยากรู้ราคาด้วยพอจะบอกได้ไหมครับ

กำแพงเดี๋ยวทุบใหม่หมดครับ เชื่อมบ้าน 3หลังให้ติดกัน

555 รวยๆ ๆ มีบ้านเป็นของตัวเองแล้ว ต่อไปก็มี IDC เป็นของตัวเอง มี ISP เป็นของตัวเอง แล้วก็มีบ. โทรศัพท์เป็นของตัวเองด้วยนะ

ฝันให้ไกล ไปให้ถึง

มีสนามหญ้า ลำบากแต่ก็สวยนะครับ

อีก 417 วันข้างหน้า ก็ได้อีกหลังแล้ว กลัวอะไร อิอิ

เกรงว่าออดิต(แฟน)จะเข้ามาคุมการเงินแล้วจะไมไ่ด้ถอยอะไรอีกต่อไป= ="

[quote author=FSH & RST & HGI link=topic=27142.msg256479#msg256479 date=1271833829]
มีสนามหญ้า ลำบากแต่ก็สวยนะครับ