มีงบ 40,000 บาท ช่วยจัดสเป็กให้ทีคับ

จะเอาไปทำ Colo โหลดบิทคับ แล้วช่วยแนะนำด้วยว่าวางกับเจ้าไหนดีคับ

case แบบ Tower คับ

และก็ อยากรู้ว่า IP : 203.145.117.xxx มันอยู่ที่ไหนคับ ขอบคุณทุกๆคนคับ

World Internetwork มั้งครับ

ใจคร๊าฟฟฟ

น่าจะแจ้งนะครับ ว่าจะเอา case แบบไหน Tower,Mini Pc,Rack?

แต่ HDD คงต้องเอาเยอะ ๆ

โอ้ว ลืมเลย เอา Tower คับผม

เอาค่าย ไหนครับ ระหว่าง

อันนี้ เป็น Intel นะครับ

Intel Core2 Duo E6550 2.33GHz 1333FSB 4MB L2 Cache EM64T LGA 775 Dual Core CPU Retail

อันนี้ เป็น

แนะนำ อีกนิดนะครับ

ถ้าจะวางโหลดบิต

203.145.117.xxx น่าจะอยู่ที่ Otaro นะครับ

ผมรับวาง Bit colo พอดีครับ

ลอง MSN มาคุยราคากันครับที่ Crazymedia[at]hotmail.com

tel 084 - 652 2882 (พัท)

เด่วจัดเสป็กประกอบ ส่งให้ถึง IDC เลยครับ

:slight_smile: อยู่ไหนก็แรงหมดและครับขอให้เป็น PORT G เพราะไง hdd ก็เขียนไม่ทันอยู่แล้วครับ

น้องไอซ์เรานี้ขายของน่าดู ไฟแรงจริง

ไม่ได้ขายนะ 555

ถ้าขายปานนี้ รวยไปหล่ะ 555

เยี่ยมเลยพี่ เดี๋ยวจะไปซื้อและ ขอบคุณคับผม

มีไร Add เมลล์มาถามได้นะครับ

เมลล์ในเว็บนะครับ

เล่น DELL QUADCORE ไม่ดีกว่าหรอครับเห็นขายกันไม่ถึง 30k เอาไปเพิ่มแรมพันทิพย์กับ HDD เวลาเบื่อๆอยากขายต่อก็ได้ราคากว่านะ

มันใส่ HDD ได้น้อยครับ ทำบิต ใส่กันที 6-8 ลูก

ถ้าจัด P5K ตก vga card นะคะ