มิดติ้งๆๆๆ 2012 6/2012

อิจฉาอ่ะ หนุกหนานกันน่าดู

กะไปเพ้อกันต่ออย่างเดียวเรยนะ เราไม่น่าเกิดเป็น ญ เรยอ่ะ อดไปเพ้อ ฮ่าๆๆ

คนที่บ้านมาเห็นระวังหัวแตกนะครับ 55+

กรี๊ดๆ

มาลงชื่อครับ

ว่าไม่ไป :slight_smile:

รัชดาฝนตกหนักมากครับ +____+

ผมโทรถามพี่ป๊อป แล้วครับพี่ต้น ร้านในร่มครับ
เมื่อสักครู่ แถวจรัญ ท่าพระ ตกหนักมากเหมือนกันครับ ><"

จำผิดนึกว่าเมือ่วาน วันนี้เหรอเนี่ย

ปิดกระทู้ :07baa27a:

:d5f02ecd:

ร้านนี้วิวสวยมาก

อี้ๆๆๆพวกสำลักเหล้า ซัดเหล้าน้ำตาไหล ก๊ากกกกก

แจ่ม แจ่ แด๊ด แจ่ม ว้าววววววววววววววววววววววว

แจ่มจริงๆๆๆๆๆๆ

:016:

กินน้ำกับเกือบร้อยขวด อยากเข้าห้องน้ำกันจินๆ

ฝังใจกับห้อ้งนํ้า

ยังไม่ได้ add facebook เลย :d16c4689:

อยากชม อิอิ

บรรยากาศดีครับ แต่ก็ยังสู้อันนี้ไม่ได้ ถ่ายเช้าวันถัดมา :015:

วะ ว๊ะ ว่ะ ว่าววววววว :074:

:040: