หาเซิฟเวอร์ 1u ราคาไม่แพง สเปคไม่ต้องสูงครับ

หาเซิฟเวอร์ 1U(เท่านั้นนะครับ) ราคาไม่แพง สเปคไม่ต้องสูงครับ ครั้งก่อนหน้านี้เห็นของพี่ Siamwebhost แต่ไม่ได้สนใจในตอนนั้น แต่ตอนนี้กลับต้องใช้

[color=#476c8e]สเปคอะไรก็ได้ครับ (แต่ถ้าเป็น Dual Core ขึ้นไปจะดีมากๆ) Ram 1-2GB ก็ได้ครับ HDD~ ไม่เกี่ยงครับ 40-160GB ได้หมด เสนอราคามาได้เลยครับผม

มี Super Micro Xeon 3.0GHz มั้ง ไม่แน่ใจ
Mem 2GB HD 80GB วางไว้ ไม่ได้ใช้ ถ้าสนใจ
วันจันทร์เดี๋ยวดูให้ครับ …

ขอบคุณครับพี่ต้น แจ้งสเปคพร้อมราคามาโลด อิอิ เผลอๆก็วางกับพี่นั่นแหละ เดี๋ยวมาดูเรื่อยๆครับผม!!!

น่าสนใจ รอฟังด้วยคน

ขอรอฟังด้วยคับ มือ2ก็ได้นะคับ

[quote author=212cafe.com link=topic=19540.msg185501#msg185501 date=1242472946]
มี Super Micro Xeon 3.0GHz มั้ง ไม่แน่ใจ
Mem 2GB HD 80GB วางไว้ ไม่ได้ใช้ ถ้าสนใจ
วันจันทร์เดี๋ยวดูให้ครับ …

สนใจสอบถามได้นะครับ เพิ่งจะโพสขาย

:slight_smile: ได้เครื่องหรือยังครับถ้ายังไม่ได้ผมมีเครื่องอยู่ราคาไม่แพงสนใจ pm มาได้เลยครับ

ผมมี Sun X2100 AMD Opereton 2.0

ราคาแบบคนเสียว คุยกับคนเสียว นี่เสียวพิเศษได้ไหม สะดุดตรง ram 4 gb อ่ะกำลังหาเครื่องไปลอง inter แรงๆ

ถ้่าอยากได้ถูกกว่านั้น ต้องบอกพี่นะวิว เด่วไปบีบคอต้นให้ลดได้อีก

รายได้ระดับนี้แล้ว เงินหมื่นไม่พูดกัน

อิอิ ขอบคุณครับ

มาดูอีกคน กำลังหาอยู่ ครับ

มาอ่าน จะซื้อด้วย