1BAHT.NET แค่ชื่อก็ถูกที่สุดแล้ววววววววววว

เปิดโอกาสให้คนอื่นได้โฆษณาบ้าง

มองมุมใหม่ตัวเราเคยไปตัดราคาแข่งกับคนอื่นหรือเปล่า

เคยทับถมราคาใครแบบตรงเกินไปหรือเปล่า

มองในมุมกลับ

“ดูตนให้พ้นผิด ใช่แต่คิดดูผู้อื่น”

ยังดีนะ…ที่ผมไม่ได้ทำตลาดเว็บโฮสติ้ง ทำแต่ตลาดโคโลเท่านั้น ไม่งั้นปวดกะบานตาย มีหวังทุ่งแดงเดือด ยิ่งเข้าหน้าร้อนๆอยู่ มองไปทางไหนก็มีแต่ร้อน ทั้งการเมือง ทั้งธุรกิจ ค่าน้ำมัน เงินบาทแข็งตัว…มีแต่กรื่องปวดกะบาน

ปวดกะบาน :smash:

ถูกแพงไม่สำคัญครับ [b]คุณภาพ และความ ขยันอดทน

[size=12pt]ขอบคุณพี่ๆในวงการที่ชี้แนะครับ

สำหรับเป้าหมายลูกค้าคือลูกค้าขนาดเล็กครับ-นักเรียน นักศึกษาครับ เมื่อเทียบราคาจำนวน mb แล้วของเราถูกกว่าจริงๆครับ

สำหรับที่ว่าผมไปพาดพิงใครผมก็งงว่าผมไปพาดพิงยังไง ชื่อก็ยีงไม่เคยเอ่ยถึงครับ

สำหรับการนำสินค้าเราไปโพสที่ขายสินค้า เพราะของเราก็คือสินค้าไม่ใช่เหรอ หรือเว็บบอร์ดบางที่ได้ขออนุญาตแล้วน่ะครับ

ขอบคุณพี่ๆในวงการที่ชี้แนะและให้โอกาสครับ
[/size]

น่าจะเป็นตรงนี้…อ่ะนะ.ที่ท่านอื่นๆ เค้ามองว่าไม่ดีอ่ะนะ…
เพราะอ่านดูแล้ว…ให้ความคิดว่า…อ้าวคนอื่นเค้าปิด.รับกันหมดแล้วหรอเนี่ย…ต้องไปใช้ของ คุณ ประมาณนั้นอ่ะนะ

ปล.หรือผมเข้าใจผิดก็ขออภัย ด้วย ครับ

แก้ไขข้อความแล้วครับ ผมไม่มีจุดประสงค์ที่ต้องการทำให้เกิดความร้าวฉานครับ

ไอ้ประเภทที่สุดๆ นี่ ขอเหอะครับ
ผมยังไม่กล้าโฆษณาด้วยคำว่าที่สุดเลย
เจอ 200gb ปีละ 3990 แล้วยังล่ะครับถึงกล้าโฆษณาอย่างนี้

อืมพึ่งเข้ามาอ่านครั้งแรกอ่ะนะ